หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: แง้ๆๆ เกรดตก พ่อด่าหัวแน่ๆ  (อ่าน 20405 ครั้ง)
วันนี้เกรดออก ไปดูมา
ปรากดว่าเกรดตก  ได้แค่ 3.46 (ตกจาก 3.51)
เกือบได้ที่โหล่ของห้อง
เกือบไม่ติดในห้องคิงนี้แร้วสิ
ก้เล่นได้ที่ 121 จาก 784
(เค้าตัดคนอยุ่ห้องคิงที่ 150 คนแรก มี 3 ห้อง)
ทำไงดี
พ่อต้องด่าแน่ๆ  หน้าแตก
เกรดตกมากเลยอ่ะ  อ้วก
แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  กลุ้ม
ไม่รู้จาระบายให้ใครฟัง  จาร้องไห้อยู่แร้วนะ  จาร้องแร้วนะ!!!
สมัครเป็นสาวกก่อนดิ แล้วจาปลอบใจหั้ย ฮี่...

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
วันนี้เกรดออก ไปดูมา
ปรากดว่าเกรดตก  ได้แค่ 3.46 (ตกจาก 3.51)
เกือบได้ที่โหล่ของห้อง
เกือบไม่ติดในห้องคิงนี้แร้วสิ
ก้เล่นได้ที่ 121 จาก 784
(เค้าตัดคนอยุ่ห้องคิงที่ 150 คนแรก มี 3 ห้อง)
ทำไงดี
พ่อต้องด่าแน่ๆ  หน้าแตก
เกรดตกมากเลยอ่ะ  อ้วก
แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  กลุ้ม
ไม่รู้จาระบายให้ใครฟัง จาร้องไห้อยู่แร้วนะ  จาร้องแร้วนะ!!!

เขียนภาษาไทยให้ถูกต้อง จะดึงเกรดวิชาภาษาไทยได้ค่ะ
เกรดตกเพราะวิชาภาษาไทยสินะ  เกย์แอบ

สมัครสาวกมาปั่นด้วยกันสิคะ

(ไม่ชอบระบบห้องคิงห้องบ๊วยแฮะ แบ่งแยกยังไงไม่รู้)

ปล.3.4กว่าๆ เก่งแล้ว เราจะตกไรมั่งไม่รู้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มี.ค. 2006, 19:39 น. โดย NanaMafia » บันทึกการเข้า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
แนวมากครับ  ง่ะ

(3.46 เกือบที่โหล่  เฮ้ย!?)
3.46 เกือบที่โหล่
โอ้ ...
เฮ้ย!?

แต่อย่างที่สามว่า แนวมากครับ
 ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี

3.46 เรียนที่ไหนคะ  ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี

<3.
โดนกระแทก  เจ็บๆๆๆๆ
ขอโทษษษษษษษษษษษษษษษษ
ขี้เกียจพิมพ์ไปนิดหนึ่ง  TTOTT
.....
หนูเป็นเด็กอุบลฯนะ  (บ้านอยู่ชน(บท))
เรียนที่โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช
 (กดเกรดสุดๆ ชาวบ้านเค้าก็พูดกัน ไม่ได้ว่าโรงเรียนตัวเองนะ
แต่พูดความจริง!)
.....
ว่าแต่.....มันแนวตรงไหนเหรอ
3.46 เกือบที่โหล่จริงๆนะในห้อง
(ไม่บอกหรอกว่าที่เท่าไหร่)
แต่ก็ได้ที่ 121 ของสาย (ทั้งสายมี 784 คน)
นั่นไม่ใช่ปัญหาหรอก
ปัญหาอยู่ที่พ่อน่ะค่ะ
พ่อซีเรียสกับเกรดอ่ะค่ะ
กลัวโดนด่า
ตอนม.ต้นก็เป็น
ม.1 ได้ 3.76 >> ม.2 ตกมาก 3.00 (โดนสับเละ) >> สปีดสุดชีวิต เป็น 3.72 ด้ในตอน ม.3
คราวนี้ก็คงเป็นเหมือนคราวที่แล้ว....

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
แนะนำตัวที่นี่นะคะ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
 เอือม

เกรดตอน ม.1 มากกว่าสามปีของตูมารวมกันซะอีก
โดนกระแทก เจ็บๆๆๆๆ
ขอโทษษษษษษษษษษษษษษษษ
ขี้เกียจพิมพ์ไปนิดหนึ่ง TTOTT
.....
หนูเป็นเด็กอุบลฯนะ (บ้านอยู่ชน(บท))
เรียนที่โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช
 (กดเกรดสุดๆ ชาวบ้านเค้าก็พูดกัน ไม่ได้ว่าโรงเรียนตัวเองนะ
แต่พูดความจริง!)
.....
ว่าแต่.....มันแนวตรงไหนเหรอ
3.46 เกือบที่โหล่จริงๆนะในห้อง
(ไม่บอกหรอกว่าที่เท่าไหร่)
แต่ก็ได้ที่ 121 ของสาย (ทั้งสายมี 784 คน)
นั่นไม่ใช่ปัญหาหรอก
ปัญหาอยู่ที่พ่อน่ะค่ะ
พ่อซีเรียสกับเกรดอ่ะค่ะ
กลัวโดนด่า
ตอนม.ต้นก็เป็น
ม.1 ได้ 3.76 >> ม.2 ตกมาก 3.00 (โดนสับเละ) >> สปีดสุดชีวิต เป็น 3.72 ด้ในตอน ม.3
คราวนี้ก็คงเป็นเหมือนคราวที่แล้ว....

นี่คือกดเกรดแล้วเหรอ

เลิกพูดเรื่องนี้เหอะ มันเศร้าใจ

-1  อิจฉา
 ง่ะ พ่อเอาจริงกับเกรดมากเลยเนอะ โหดดี
ตอนเด็ก ๆ ตูก็เคยอวดความโหดกับพ่อมาแล้วนะ

ประมาณว่า "นี่ ถ้าเรากลับไปตอนเย็น ๆ นะพ่อจะเอาเรามาตีด้วยหวายตั้งสิบกว่าทีแหนะ"

ให้เพื่อนมันหูว์

แล้วพอกลับไปก็ไม่โดนอะไรอยู่ดี
ชื่อลงท้ายด้วย fireๆ เหมือนตูเลย  ง่ะ
ฉลาดเหมือนแกด้วย  เกย์แอบ

เด็กบอทแกหรอเร่  กรี๊ดดดดด
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7