หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: เค้าเอาถุงพลาสติกใส่น้ำไปทำ...  (อ่าน 6049 ครั้ง)
บางร้านก็แขวนไส้อั่ว หื่น

เค้าทำแบบในหนังรึเปล่า ..เวลามีลูกค้ามาน้ำก็จะตกใส่หัว เป็นเทคนิคการขายรุเปล่าคะ  คริคริ

ไม่ได้มาเยี่ยมโลกนาน...เปลี่ยนไปเยอะเลย...-.-*
จริงๆ เขาเอาไว้กินครับ สังเกตุบางร้าน จะมีที่สำหรับเจาะหลอดดูด และ ...

RWC Server สำหรับคนเบื่อ Asiasuck
http://rwc.serveftp.com
บางร้านแน่กว่านั้นครับ...
เอาพัดลมเป่าเหนืออาหาร แมลงวันมายังไงก็ไม่ลงจาน.........
ยกเว้นตัวที่เข้าไปโดนใบพัดแล้วตกลงมากระจายในจาน..ซึ่งคนกินมองไม่ค่อยเห็นหรอก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ถ่วงความเจริญของร้านค่ะ  (อิอิ)

เป๋..จู๋

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ถ่วงจู๋ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เราอุตส่าห์เอาสาระมาลง T_T

ทุกกระจู๋ สาระมันเริ่มหายไปตั้งแต่หน้าแรกแล้วครับ
แล้วทุก ๆ 3 หน้าจะมีสาระอีกที เป็น step ๆ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
บางกระจู๋ สาระหมดไปตั้งแต่ความเห็นที่2ครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

555+

ปั่นแปะ   เหลือบ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ขอบคุณพี่ไิอซ์สำหรับสาระ และหลักการค่ะ +1
อยากรู้พอดีเลย ปลื้ม

เหมือนที่
เอาขวดใส่น้ำบางไว้หน้าบ้าน หมาก็จะไม่มาฉี่
แต่ขี้ข้างๆแทน  (อิอิ)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ขี้ข้างๆ = คางคก ใช่บ่

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 [2]