หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกวดหนังสั้น (R)  (อ่าน 9810 ครั้ง)
ต่างกันตรงไหนเหรอครับ  อันนี้ถามจริงๆ ไม่ได้กวนนะ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เหมือน PH กับ pH ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หมายถึง r เล็กๆ ไงครับ ถ้า พิมพ์ R มันจะเป็น rate R เต็มๆ

อ๋อ มุk

นักเขียนการ์ตูนรายปี
มุKเต็มๆครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
กิ้ง ง ง ~~~~~~~~

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
วิ้ววว~ ..~~

<3.

เอ่อ ไอซ์ ในมือถือฝอยขัดหม้อเหรอ งง

等着
วาดกะ photoshop ใช้ mouse ธรรมดา ได้แค่นั้นก็ดีจังแล้วครับ

*-*

*-* น่าสนใจ

ข่าวดีมีสาระ  (แจ๋ว แจ๋ว)
เคยเห็น หนังของเด็ก สว.2 อ่ะ

เรื่อง"ไอ้ขี้กาก"

มาถึงก้อเปลือยท่อนบน ร้อง " โอ้..honey" "โอ้..มายก๊อด"  เกย์ออก

เคยดูกันป่ะ  คริคริ

BBcode เอิ๊ก~
เรื่องนั้นน่ะนะ

ตูอุตส่าห์โหลดมาดู เสียเรโชไปไม่น้อย
คิดว่าจะสนุก
ที่ไหนได้ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไอซ์ วาดรูปเป็นแล้ว ฮ่าๆ

ชีวิตเป็นเรื่องโกหก ความรักเป็นเรื่องตลก
หน้า: 1 [2] 3