หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกวดหนังสั้น (R)  (อ่าน 9794 ครั้ง)
ไอซ์ วาดรูปเป็นแล้ว ฮ่าๆ
ขอบคุณครับ ^^

วาดสวยนี่.....
แต่ตกลงเรื่อง rกับR นี่มุขหรือของจริงอ่ะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
วาดสวยนี่.....
แต่ตกลงเรื่อง rกับR นี่มุขหรือของจริงอ่ะ
มุk ครับมุk

กิ๊ง ด้วยค่ะ กิ๊ง~~~
เพื่อนโหลดหนังสั้นของม.กรุงเทพมายังไม่ได้ดูเลย เนื้อเรื่องออกแนว หื่น
อืมม์ ... น่าสนใจ อิอิ หื่น
ขอบคุณครับ  ยิ้มน่ารัก

... บุญรักษาครับ : )
สงสัยเรา จะเป็นคนดูดีกว่าคนทำ

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
เอาน้องสามเป็นนางเอก  กรี๊ดดดดด

แต่ว่าไปแล้วเจ๊หมีก็เป็นนางเอกได้นะ เพราะหัวข้อมันบอกว่า เซ็กนิดเดียว

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
อยากทำ แต่ไม่รู้ จำคุ้มกับความเซ็กนิดเดียวรึเปล่านะ  ฮี่...
ส่งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ฮิ้ววว

มีตุนไว้หลายเรื่องเลย  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ชิบหายแลว้ หมีเห็นจู๋นี้แล้ว

หน้า: 1 2 [3]