หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: หมอครับช่วยด้วย!!!  (อ่าน 8012 ครั้ง)
degenerative disease
โรคแห่งความเสื่อม
ภาษาชาวบ้าน=ข้อเสื่อม

ส่วนrotator cuff muscle injury """"" ลองเปิดกูเกิลดูครับ เห็นภาพชัดๆ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
พักการใช้งานไม่ได้
เพราะแม่ต้องไปเที่ยวกับอร

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
รักแม่หรือรักเที่ยวครับ เป็นตัวเลือกที่ไม่น่าจะเลือกยากนะครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
รักแม่หรือรักเที่ยวครับ เป็นตัวเลือกที่ไม่น่าจะเลือกยากนะครับ
ใช่ครับ

เว้นแต่จะคิดแบบ หมีโหดดดด

...ก็ย้ายบ้านตามพี่หมอข้างบ้านไปเลยเป็นไงคะ 5 5 5+
ล้อเล่นค่ะ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
รักหมอ  (อิอิ)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ไหว้ เว้นแต่จะเที่ยวโดยแบกแม่ไว้บนหลัง หมีทำได้อยู่แล้ว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 2 [3]