หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่าตัวเองหน้าตาดีพอก็เข้ามา  (อ่าน 21359 ครั้ง)
ตอนนี้กำลังจะแต่งนิยายอีกเรื่อง
จำเป็นต้องทำโปสเตอร์เพื่อจูงใจคนอ่าน  ง่ะ
จึงวอนขอพี่ๆชาว f0nt ที่คิดว่าตัวเองหน้าตาดี
(หรือไม่ดีแต่อยากเข้าร่วม  งั้นเหรอ)
ช่วยเผยผิวด้วยนะคะ  ลันล้า
รับรองว่าไม่เอาไปทำให้ทางเสียหายหรอกค่า
ส่วนชื่อเรื่องนั้นก็คือ....ฉันรักผัวเขา  หื่น
เอ้ย! ไม่ใช่!
ชื่อเรื่องว่า ใจรัก (หรืออะไรประมาณนี้)
ส่วน....ใครจะได้เป็นพระเอกนางเอกยังไงจะพิจาราณาอีกทีค่ะ
เมย์คิดว่านิยายเรื่องนี้น่าจะลงที่แจ่มใสนะคะ  ยิ้มน่ารัก

เอ้า  ใครอยากเผยผิวก็เผยเลยจ๊ะ
บางทีเผื่อดังขึ้นมาได้เป็นนางเอกจริงๆ  ลันล้า

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ทำไมต้องมีภาพด้วยครับ ?
เราวาดเอาเองไม่ได้หรือ ?

หน้าตาดีแต่ขี้อายอ่ะจ้ะ  คริคริ

พอ ๆ เดี่ยวจะอ้วกกัน  ยิ้มน่ารัก

ปล นั้นสิ จินตนาการเอาไม่ได้หรอจ้ะ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ทำไมต้องรูปคนในนี้ด้วยอะ
พระเอก

นางเอก

สนใจสองคนนี้ก็ได้ค่ะ อยู่คู่ฟ๐นต์มานานแล้ว

(วาดเอาไม่ดีกว่าหรือคะ  งง)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
แง้วๆๆ
ซีเรียสนะเนี่ยยยย
ก็ที่อื่นไม่มีใครยอมเผยผิวเท่าที่นี่เลยนิคะ TOT
วาดน่ะก็ได้
แต่ไม่รู้จะออกมาเหมือนมนุษย์หรือเปล่า
พี่อยากดูรูปที่เมย์วาดไหมล่ะ  เกย์ออก

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ทีเวลาผมจะเอาภาพ คนมาตัดต่อ
ผมยังเที่ยวไปไล่ขุดในกระจู๋เผยผิวเลย เอือม

(-1)

ทหารเกณฑ์
คือวาดที่ว่าหมายถึงวาดในใจครับ ...
เลยสงสัยว่าจะเอาไปทำอะไรหรือ ?
ให้คนแถวนี้วาดให้ไงคะ (อิอิ) มีเทพมากมาย

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้าตาตูดีกว่าหน้าตีนนิดหน่อย
เอาเถอะๆ
แล้วใครมั่งล่ะคะพอจะวาดให้ได้
ไม่เอาออกแนวญี่ปุ่นะนะคะ
เรื่องนี้ตั้งใจเขียนให้เป็นเรื่องคนไทย
(หลังจากเขียนญี่ปุ่นกับเกาหลีมามาก)

((กว่าจะขุดเจอ  อ่วมพอดี TOT))

หน้าตาตูดีกว่าหน้าตีนนิดหน่อย

สรุป ห้าโอเผยผิวครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)
ไม่พยายามหา แล้วจะเจอเหรอคะ
+1 ไอ้สาม
แต่มันเยอะแล้ว
ไม่ดีกว่า
...
กร๊าก

ยังไม่เริ่มรู้สึกถึงบรรยากาศกดดันๆอีกเหรอครับ  (อิอิ)
คนแถวนี้บางคนเริ่ม ... แล้ว  ง่ะ

ฮิ้ววว
โถ..  ฮือๆ~

ยังไม่เริ่มรู้สึกถึงบรรยากาศกดดันๆอีกเหรอครับ  (อิอิ)
คนแถวนี้บางคนเริ่ม ... แล้ว  ง่ะ

ฮิ้ววว

เนอะ โซดาฟิเ... เอ้ย ซาฟิเร่

(อิอิ)
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9