หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: Ringtones~*  (อ่าน 16334 ครั้ง)
ย้ำเจตนารมณ์ :

ไม่มีมือถือโว้ย
แล้วทำไมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
MIDI File เพลงประกอบซีรีย์ The X-File ครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สายปกติ    ใช้  ซาวด์  ชมรมขนหัวลุก 

สายเพื่อน  ใช้  กวนตีน ของ แมดแพคอิท 

สายเด็กๆ  ใช้  รักนะเด็กโง่  ของ  ของวงไรวะ  .........ช่างมันเถอะ  ลืม 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ย้ำเจตนารมณ์ :

ไม่มีมือถือโว้ย
เหมือนเพื่อนตูเลย จะติดต่อมันต้องใช้ e-mail แล้วอีก 2 วันมันถึงจะตอบกลับมา  เอือม

โทรศัพท์ที่ใช้เป็นซีเมนส์ รุ่นพระเจ้าเหา ทนทายาด ใช้โทรออกกับรับสาย ring tone เป็นเสียงโมโนโฟนิค
เสียอย่างเดียวรับ sms ภาษาไทยไม่ได้  เอือม

[ว่างให้เช่า]
ขวัญใจพี่หลวง

(รู้จักกันไหมนี่)

พี่สาวคนสวยช่วยรับโทรศัพท์หน่อย ...

พี่สาวคนสวยช่วยรับโทรศัพท์หน่อย ...

หน้ามึน
พี่สาวคนสวยผมจะโยนโทรศัพท์แล้วนะ....

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
พี่สาวคนสวยผมจะโยนโทรศัพท์แล้วนะ....

ถ้าหลับอยู่คงไม่ได้ยิน 55+

ใช้simen 55 อยากเปลี่ยนแล้วอะ

1เสียงวัว
2เสียงผู้หญิงกริ๊ด
3เสียงหวี๊ดวิ๊ว

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
วันที่ไปวิทยาลัยชุมชนอะหรอพี่ไอซ์  ง่ะ
แม่นแล้ววว

ใช้ ท้ากกกกกกสิน...ออกไป!!!! ค่ะ  ยิ้มน่ารัก
เฉพาะเวลาพ่อโทรมานะ

ส่วนคนอื่นใช้ พบเพื่อเพียงผ่าน zeal ค่ะ
ใช้หลายเพลงเลย เพราะแบ่งไว้หลายกรุ๊ป เปลี่ยนบ่อยด้วย  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมีหลายใจ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
อยากจะเข้ามาอยู่เป็น1ในนั้นเหรอคะ  (อิอิ)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 [3] 4 5