หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อนครับ ...  (อ่าน 42284 ครั้ง)
พรุ่งนี้คงไม่ได้เห็นผมมาปั่นวับๆแวมๆหรือแพ้โอเทลโล่ยับเยินอีกแล้ว ...

พรุ่งนี้ตอนเช้าผมจะไปรับใบเกรดครับ
แล้วจากนั้นก็จะออกเดินทางไปขอนแก่น
เพื่อไปเข้าค่ายรอบสองของค่ายฟิสิกส์ดาราศาสตร์ที่ มข.
ถึงวันที่ 22 มีนา

แล้วก็จะเดินทางต่อไปกรุงเทพ
แล้วอาจจะได้อยู่ที่นั่นไปจนถึง 9 เมษาเป็นอย่างน้อย

ระหว่างนี้ บังเอิญผมไม่มี Laptop หรือ Notebook ใดๆ
ดังนั้น ถ้าเห็นผมหายไป ไม่ต้องโทรมาถามนะครับ

ลาก่อนครับ ...
เหลือบ

ป.ล. แอบดีใจกันสิท่า ชิ  ชิ
เดินทาง โดยสวัสดิภาพครับนะ  สู้เข้า!! เจ้าหนูเยาวชน

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
โธ่  ฮือๆ~
ทำอย่างกับลาตาย- -"

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
กลับมาได้ตามเก็บดาวกันบาน

กลับมาได้ตามเก็บดาวก้นบาน
ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ ระวังคนที่นอนข้างๆด้วยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มากรุง มาอยู่แถวไหนเหรอเร่

I ROCK , THEREFORE I AM
ไม่ทราบครับ
เอ๊ะยังไง ...
(เหงื่อแตกพลั่ก)
สงสัยใต้สะพานลอ

ฮือๆ~ โถ่ เร่ที่รัก
(เหงื่อแตกพลั่ก)
ต้องถูกตัดขาหรือเปล่าครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อยู่มข. อินเทอร์เนตมีให้ใช้เพียบเลยน้องเอ๋ย~

ไม่รู้ว่าพักที่ไหน ถ้าเป็นหอพักในมหาลัยมีอินเทอร์เนตให้ใช้ฟรีทุกหอจ้ะ ลันล้า

เพียงแต่ต้องมีรหัสเข้า แล้วก็ยืนขาแข็งหน่อย.....คิดว่าคงไม่เกินความสามารถของน้องเร่หรอก

อยากนั่งสบายก็ไปหลังมอ. ทางU-center ร้านอินเทอร์เนตตรึมเลย

พรุ่งนี้พี่ไปเปลี่ยนทะเบียนรถที่ขอนแก่นพอดี แต่คงไม่ได้เข้าไปในมอ.หรอก ฮิ้ววว
(แล้วจะพูดทำไม โวย)

ปล0 กังสดาลอาหารอร่อย อยากอิ่ม(โคตร)+อร่อย ให้กินฝั่งข้างล่าง(ที่แลดูเน่าๆ)
ปล1 กังสดาลคือประตูฝั่งที่ติดกับคณะทัน-ตะ
ปล2 U-center คือประตูทางออกที่มีป้อมยามติดหอพักชาย ส่วนเจ๊พรจะเป็นทางออกติดหอพักชายเหมือนกันแต่มันไม่มีประตู มันอยู่ใกล้ๆกัน ทะลุหากันได้ ดึกๆอยากเมาให้ไปหลังเจ๊พร
ปล3 ที่หลังมอทาง U-center มีหนังดี(ใหม่ด้วย)ราคาโคตรถูก มีเวลาก็ไปดู.....แต่คิดว่าน้องคงไม่มีเวลาหรอก แป๊ะยิ้ม
ปล.4 เสียดายไม่มีlaptop ไม่งั้นจะแนะนำให้ไปนั่งเล่นwifiที่ Complex (ตรงข้ามหอสมุด) เล่นฟรี อาหารตรึม(เพราะชั้นล่างเป็นโรงอาหาร) อาหารตาก็ หื่น (ไม่แน่ใจว่ะ ปิดเทอม)
ปล5 พอแล้ว!! โวย
ไม่ใช่จับเด็กไปเป็นขอทานครับ  ถึงต้องถูกตัดขา  -*-

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
ไอ้เคน
ไม่ว่ะ

ส่วนพี่ปาล์ม
...
ขอบคุณมากสำหรับคำแนะนำครับ
แต่ผมคงทำไม่ได้
ลันล้า

คุณคนที่มาใหม่น่ะ
ยังไม่รู้วิสัยไอ้เคนก็ระวังๆไว้บ้างก็ได้นะครับ
เดี๋ยวมันเอาถุงยางรัดคอตาย
ฮิ้ววว
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 14