หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: เอานิ้วจิ้มหัว (แตกหน่อ)  (อ่าน 7187 ครั้ง)
ถามอะไรหน่อยครับ ไม่เกี่ยวกับ กระทู้นะ  ทำไมเราเอา นิ้ว ชี้ , กลาง , นาง   ชิดกัน 3 นิ้ว แล้วจิ้ม ลง บนหัว ตรงเหนือใบหู 

ทำไมเราถึงได้ยิน เสียงชัดขึ้นอะ  นั่งทำอยู่นานละ  -*-

ต้อง 3 นิ้วนะ  มันจะดังตามจำนวณ  เบา  กลาง  ดัง  ตามลำดับ

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
ถามอะไรหน่อยครับ ไม่เกี่ยวกับ กระทู้นะ  ทำไมเราเอา นิ้ว ชี้ , กลาง , นาง   ชิดกัน 3 นิ้ว แล้วจิ้ม ลง บนหัว ตรงเหนือใบหู 

ทำไมเราถึงได้ยิน เสียงชัดขึ้นอะ  นั่งทำอยู่นานละ  -*-

ต้อง 3 นิ้วนะ  มันจะดังตามจำนวณ  เบา  กลาง  ดัง  ตามลำดับ
แตกหน่อดีมั้ย -*-

มันเป็นการช่วยรวมเสียงให้เข้าหูได้มากขึ้นครับ

ไม่เห็นได้ผลเลย

ชิ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
หรอครับ  ถ้าทำแบบเอานิ้วจิ้ม แล้ว ทำมือเป็นทางยาวตามแนวพื้น มันจะดัง

แล้วถ้าเรา เอานิ้วจิ้ม แบบ เอานิ้วแตะอย่างเีดียวละ

หรือไม่ถ้าอยากให้ได้ผลจิงๆ ก็ กดใบหู มาข้างหน้าอะครับ ได้ยินชัวร์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มี.ค. 2006, 23:35 น. โดย RaEd•~` » บันทึกการเข้า

ยังไงอ่ะ

อยากลอง

ปล. พี่มันด่าว่ามึงเป็นเหี้ยไรว่ะนั่งทำบ้าแล้วก็ขำ  ง่ะ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
-*- เหอๆๆ ผมยังขำตัวเองเลยครับ  คิดในใจ ( ทำไรของกูนี่)

ก็กดใบหู มาข้างหน้าครับ ชัวร์ๆ

ไม่เห็นดังขึ้นเลยเอา
(อาจะเป็นเพราะต้นกำเนิดเสียงที่ห้องดามันมาจากด้านหลัง)
ผมก็ไม่รู้เหมือนกาน ครับ ต้องถาม ไอซ์ ผู้รอบรู้

ผมเอานิ้วทิ่มๆหัวนี่ ผิดวิธีหรือเปล่า?
เหมือนกานครับ ไม่ร้ายแรง

มีคนลองทำดูด้วยเหรอเนี่ย  (อิอิ)

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
เนอะ ผมก็ไม่คิดว่า จะมีคน ติ๊งต๊องแบบผม

เดี๋ยวนี้หลอดแบบนี้ มีเยอะนะ

ดูได้ตามน้ำผลไม้กล่องทั่วไป

นมก็น่าจะมีนะ เหมือนเคยเห็น  ฮิ้ววว

Las Noches Rubicundior
ไม่เคยเห็นครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 งง งง งง งง งง งง

หน้า: [1] 2 3