หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ชายผมยาว...  (อ่าน 91301 ครั้ง)
กำลังอยากได้แฟนที่ไว้ผมทรงเดียวกันนี้
ตาตี่ขาวเนียนสูงร้อยเจ็ดสิบแปดขึ้นไป

ตั้งสเป็กไว้แค่นี้เองทำไมไม่มีสักทีนะ

等着
แกก็ไปยืดผมก่อนเดะ
เห็นทรงผมแกแล้วคิดถึงไม้กวาด
ผมที่โดนยืด บิวรู้สึกว่ามันไม่เป็นธรรมชาตินี่

等着
ผมที่โดนยืด บิวรู้สึกว่ามันไม่เป็นธรรมชาตินี่

ยืดตอนแรกๆก็ไม่ธรรมชาติแบบนี้แหละแก
แต่ถ้าผ่านไปซักอาทิตย์นึงแล้ว ผมจะพริ้วธรรมชาติมาก มันจะงอๆนิดๆ
ตอนนี้ผมข้าก็ไม่มัน ฟูๆได้ทรงแล้วด้วย

ทำเถอะ เชื่อข้า แล้วแกจะรู้สึกดี ขึ้นเยอะ

ยืดตอนแรกๆก็ไม่ธรรมชาติแบบนี้แหละแก
แต่ถ้าผ่านไปซักอาทิตย์นึงแล้ว ผมจะพริ้วธรรมชาติมาก มันจะงอๆนิดๆ
ตอนนี้ผมข้าก็ไม่มัน ฟูๆได้ทรงแล้วด้วย

ทำเถอะ เชื่อข้า แล้วแกจะรู้สึกดี ขึ้นเยอะ

ไหนๆก็จะธรรมชาติแล้ว ก็ให้มันเป็นไปตามพันธุกรรมสิคะลุง ฮิ้ววว
อะ...แต่ก่อนมีทติ้งบิวจะพยายามไปไดร์วให้เรียบที่สุดเท่าที่จะทำได้  ฮิ้ววว

等着
  ฮิ้ววว ยืดเหอะบิ๊วว~~~~~ ถ้าไม่สวยให้เตะปาก  อู๋
เลย
มันแล้วแต่ผมคนนะคะ บางคนไปยืดแล้วผมก็เด้งเหมือนสก๊อย
แต่บางคนไปยืดแล้ว ผมก็ยังไม่ตรงมาก แต่ตรงขึ้น .. แล้วก็ต้องหนีบต้องไดร์ฟอีก ..
แต่ถ้าอยากผมตรงต้องยืดแบบอย่างดีไปเลย ... หรือว่าเรียกว่า ยืดผมถาวรนั่นแหละ
ราคาก็แพงสุด ประมาณ 2500 บาท แต่.. ผมลั่น 2000 .. แต่เห็นเพื่อนไปทำแล้วดูดีแต่เหมือนสก๊อย
ไม่ถาวรก็ ประมาณ 300 - 1000
สรุปว่า ถ้าอยากผมตรงแล้วอยากยืดก็ต้องบำรุง ..

แต่ผมพี่บิว ถ้ายืดก็อาจจะดีนะ ..ไม่ยืดก็เซอดี  ฮิ้ววว
พี่ 700 เอง ดีด้วย อยู่ได้หกเดือนแน๊ะ  ฮิ้ววว
ของอุ๊ 600  ช่วงนั้นไม่รู้จะเอาเงินไปใช้กับอะไร..
ผมตรงอยู่แล้ว แล้วก็ไปยืด ..55+  ไม่มีใครทักว่าไปยืดมา แต่บอกว่ามันเด้งดี
ผมเสียขึ้น .. เพราะไม่ค่อยมีเวลาบำรุง
ไปยืดแล้วผมก็เด้งเหมือนสก๊อย -*-
ดูท่าสก๊อยนี่จะน่ารังเกียจมากเลยนะ
ใช่แล้ว ...

สก๊อยแฟนแซ๊ป ..

แบนทั้งคู่
เออ เดี๊ยนเองก็ไม่ได้มีประสบการณ์มากนะเคอะ เรื่องยืดผมอะไรเนี้ย

แต่ว่า ขอเตือนค่ะ ขอเตือน

การยืดผมนั้น ส่งผลโดยตรงกับปริมาณ ตัวเมียที่จะเข้ามาติดพัน นะคะ เมื่อผมที่ทำมานั้น

ยืดได้สัดส่วน คุณภาพเทียบเท่ากับ ลวดทองเหลือง ขอเถอะค่ะ ชายหนุ่มทั้งหลาย

เป็นตัวของคุณเอง น่ารักที่สุด จริงๆค่ะ
เดี๊ยนไม่ได้โม้ เกย์แอบ

มันเกิดอะไรขึ้นเนี้ย?  ฉั๊น ทำ อะ ไร ลง ปาย เนี้ย?
 เกย์ออก เหรอฮ๊าาาาาาาาา

ก็ยืดมาแล้วนี่ ผลตอบรับก็โอเคนะ

ส่วนที่ว่ายืดเป็ฯทองเหลือง ก็เคยยืดมาแล้วครับ
พอยาวจนผมส่วนที่ไม่ได้โดนยืดมางอกออกมา ก็ตัดของเก่าทิ้งไป
ก็แค่นั้นเองนี่

ส่วน คำว่าตัวเมียนี่ ขอเถอะครับ ที่นี่ไม่ใช้กันครับ
แม้เราจะแซวกัน ก็ไม่เคยใช้คำแบบนี้นะครับ เรียกผู้หญิงแบบนี้น่าเกลียดออก เนอะ

ถ้าให้ดี อ่าน Faqs ก่อนนะครับ สมาชิกใหม่

ยินดีต้อนรับครับ
เอ่ออ...อ่าาา

อ่าน 2 - 3 หน้าที่แล้วเห็นพี่แอนเชียร์เรื่องโดฟ

ขอค้านหัวชนจอ  หมีโหดดดด

โดฟใช้แล้วรังแคบาน  ฮือๆ~
มันเป็นสาเหตุที่ทำให้มีรังแคจนถึงทุกวันนี้

เดี๋ยวนี้ ใช้อะไรไม่เคยหายเลยค่ะ เปลี่ยนมาทุกยี่ห้อแล้ว 
ว่าจะไปหาหมอแล้วนะเนี่ย ง่ะ

<3.
พี่ว่ามันแล้วแต่กบาลคนมากกว่า
อย่างเจ๊โมนานี่โดนคลินิกไม่ได้เลย แม้จะบอกว่าขจัดรังแค แต่กลายเป็นเพิ่ม
ส่วนของพี่นี่รู้สึกจะรีจอยซ์มั้งที่ใช้แล้วรังแคเพียบน่ะ

แต่ตอนผมยาว ใช้โดฟแล้วไม่เคยมีรังแคเลย ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22