หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: เบื่อหน้า  (อ่าน 5133 ครั้ง)
เบื่อหน้านี้มากเลยครับ เบื่อโคตรๆ โคตรเบื่อแม่งเลย

ปิดกั้นกันชิบหาย

ลามไปพวกเว็บโหลดโปรแกรมของต่างประเทศแล้ว

ว้ากกกกกกกกกก ตูเสียค่า ADSL เดือนละพันกว่าบาท เข้าเว็บอะไรไม่ได้เลย

กาก
เข้าเว็บไหนครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ทำไมตูไม่เคยเจอหน้านี้วะ  ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
ย้ายตูดไปเล่นที่เขมรสิครับ
เขมรไม่โดนเหรอ น่าสน

กาก
ไม่เคยเจอเหมือนกันนะ

เคยแต่เมื่อก่อนเข้าเว็บของพูโล ก็เจออีกแบบ?

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เขามานั่งไล่บล๊อคเว็บไม่เหมาะสม
ทุกวันเลยรึไง?

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
กระทรวงนี้แหละที่ีไม่เหมาะสม  เอือม

อ๊ากกกก โดนเหมือนกันหน้านี้

ออกป๊ายยยยยยยยยยยยย  โวย โวย โวย
ไม่เคยเจอ  ฮิ้ววว

มันเข้าเว็บอะไรเหรอ   อวัยวะ

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
เจอ หน้าเหมือนกันครับ
เจอทุกวัน จำได้ทุกตัวอักษรแล้วเนี่ย

ชีวิตเป็นเรื่องโกหก ความรักเป็นเรื่องตลก
ขอตัวอย่างเว็บหน่อยครับ
อยากรู้จริงๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เว็บโป๊ไงพี่แอน. ฮี่...

แต่บางที เว็บที่ไม่ได้เกี่ยวอะไรก็โดน

มีหลายๆคนใน Diaryis ก็บอกว่าเป็นเหมือนกัน

ไม่รู้ว่ากระทรวงนี้มันมาตรฐานอะไรมาวัด

สงสัยจะปิ่นโต

กิ๊ง~

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
thaisexstory.com

ชีวิตเป็นเรื่องโกหก ความรักเป็นเรื่องตลก
แต่ที่ผมเจอนี่น่ากลัวกว่านะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: [1] 2