หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: สาป ภาค 3 (แตกหน่อ)  (อ่าน 19425 ครั้ง)
ใครสนิทกับคุณเวิลด์ ฝากเตือนเรื่องการปั่นด้วยครับ
ผมกำลังจะสาปแล้ว (สาปแบบใหม่ แรงกว่าเดิมเยอะครับ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
น่ากลัวมากครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
โดนเหมือนแบบที่เคนเคยโดนหรือเปล่าครับ? -5000 แถมเป็นเกย์อีก
เคยโดนตัดแต้มโพสต์ไปครึ่งนึงกับห้าโอครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 โวย

น่ากลัวจริงๆด้วยหว่ะ

เออว่าแต่

ตั้งแต่เปิดบอร์ดมา แอนเคยสาป
ไว้กี่วิธีบ้างอ่ะ
อ่านแล้วแต่จะใส่มีไรปะ
อ่านแล้วรู้สึกไม่ดีมากๆครับ
 โวย ขอ -2 เพื่อให้รู้สึกดีขึ้นครับ  โวย

อ้าว ลืมไป ทำได้ทีละ1  เอือม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มี.ค. 2006, 17:01 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
((  อย่าให้เป็นตูละกัน  (เหงื่อแตกพลั่ก)  ))
ไม่เป็นไรครับหมอแมว ผมจัดให้อีก -1
ไม่คิดว่าต้องตั้งกระจู๋แบบนี้ขึ้นมาอีกที
คงเพราะตอนนี้สาวกใหม่เข้ามากันเยอะมากและยังไม่รู้ว่าควรวางตัวยังไง
กลัวว่าบ้านที่ขาดการปัดกวาดจัดเก็บข้าวของจะเหมือนห้องน้ำสาธารณะที่ใครผ่านมาก็มาขี้ แล้วไป

ช่วยกันทำฟ๐นต์ฟ๐รั่มให้สะอาดน่าอยู่กันหน่อยนะครับทุกคน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขึ้นหิ้งเลยหรือครับ

แตกหน่อมาจาก BR น่ะ
พอดีลืมย้าย โทษที (+2)

ตูตั้งชื่อจู๋ว่าภาคสามด้วยนะ
เหมือนจะเป็นการตัดไม้ข่มนาม  เกย์แอบ

ฮือๆ~

(เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)
รับทราบ !!

พนักงานบริษัท.
โยงไปแฟกซ์ด้้วยครับ

พยายามอยู่เหมือนกันครับ

เอ ตูเป็นสาวกใหม่กับเขารึเปล่าหว่า
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8