หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสารภาพบาปสักนิดละกันนะครับ  (อ่าน 5540 ครั้ง)

// สปอยล์
แก้ให้ค่ะ ไฮไลท์เอานะ

ไม่ตายทั้ง 2 คนครับ   แต่ ทั้ง 2 คนจะถูก พระ 1000 ปีเรียก กลับ วัง แต่ด้วยความอะไรไม่รู้  จังกึม ก็ ได้ขอ ออกไปอยู่ นอกวังอย่างเคย  ตอนจบ ก็ได้ช่วย คนที่ ท้องใกล้ คลอด  โดยการผ่าเอาเด็กออก และ รอดทั้งแม่และลูก     จีงกึม จึงเป็น คนแรกที่ รักษษคนด้วยการผ่าครับ

ใช่แล้วเพิ่งจบสักครู่เอง

ตรงตามที่บอกเป๊ะเลย ยังกับเป็็นผู้กำกับ

ไม่เจอซะนาน...คิดถึงจังเล้ย..
(+2)
ใช้พาสาทัยหั้ยเปน แร้วจาเร่นอารัยกะมานก้อด้ายงับ
ไม่ตลกครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 [2]