หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: 2005_iannnnnUSA (Alpha)  (อ่าน 12544 ครั้ง)
ทำต่อดิ พี่แอน

หรือว่าดังแล้วหยุด ยิ้มน่ารัก

ร้องเพลงวงกลมของบัวชมพู เห็นแต่ตัวหนังสือของพี่แอนน เจ๋ง

อ๊ะ มีฟอนต์นี้ด้วยเหรอ สวยกว่าท่าไม้ตายตูอีก  ฮือๆ~ ฮือๆ~

นักเขียนการ์ตูนรายปี
สวยกันคนละแบบครับป๋า เจ๋ง แต่ละฟอนต์มีความงามเป็นเอกลักษณ์ของตัวเอง

แล้วแต่วิจราณญาณของพี่แอนครับ ฮิ้ววว
อ๊ะ มีฟอนต์นี้ด้วยเหรอ สวยกว่าท่าไม้ตายตูอีก  ฮือๆ~ ฮือๆ~

ผมเลิกทำตั้งกะเห็นท่าไม้ตายป๋าแหละครับ ฮือๆ~
(ที่จริงกะทำล้อมหาสนุก-ขายหัวเราะนะ แต่ให้ตรงที่มันพับมาซ้อนๆ กันมีเส้นโปร่งเหมือนพับข้อศอกด้วย - อธิบายยากวุ้ย)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทับๆแบบนี้ชิมิเคอะ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ผมเลิกทำตั้งกะเห็นท่าไม้ตายป๋าแหละครับ ฮือๆ~
(ที่จริงกะทำล้อมหาสนุก-ขายหัวเราะนะ แต่ให้ตรงที่มันพับมาซ้อนๆ กันมีเส้นโปร่งเหมือนพับข้อศอกด้วย - อธิบายยากวุ้ย)

น่าทำต่อนะพี่แอน

ขาย-มหา ของเก่า อาวัฒน์แกเขียนไว้เมื่อครั้งยังหนุ่มนะครับ

โอ้ว ท่าไม้ตายสามมาแล้ว  โห

ทับๆ แบบนี้ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คล้ายหัว มหา สวยดีๆๆ  (แจ๋ว แจ๋ว)

มหา อาจุ๋มจิ๋มเขียนหัวไว้

ง๊ามขนาดครับป๋ากะพี่แอน เห็นแล้วตูไม่อยากจะสะท้อนมาดูเงาฟอนต์ตัวเองเลย  ฮือๆ~

ทำต่อเถ๊อะ  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 [2]