หน้า: 1 ... 701 702 703 704 705 706 707 [708]

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ของคนโชว์รูป  (อ่าน 3001795 ครั้ง)
นั่งร้านมันหลอกตาหรือเปล่าครับ ทำไมสูงกว่าบ้านมากเลย ?

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยหยิบ กะไม่ค่อยกรี๊ดกล้องโลโมใหม่ๆ ละ
เพราะมือถือมันทำได้เกือบหมดเลย  ฮือๆ~

..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เม.ย. 2016, 21:07 น. โดย ... » บันทึกการเข้า
 :หิว: เอาน้ำลายหกไปสามหยดเลยครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เห็นเขาโชว์กล้องก้อนๆ นี่แล้วก็น่าสนุกมากเลยครับ
มันคืออุปกรณ์แอบถ่ายชั้นดีเลย เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เห็นเขาโชว์กล้องก้อนๆ นี่แล้วก็น่าสนุกมากเลยครับ
มันคืออุปกรณ์แอบถ่ายชั้นดีเลย เจ๋ง

เกรียน คือถ้าหน้าเลนส์มันไม่ซูมออกนะ จะสะดวกกว่านี้มาก
ระยะไวไฟ กับความเสถียร ถ้าอยู่ในที่มีไวไฟแรงๆ เยอะๆ ก็หลุดบ่อยนะครับ
(อิจฉาพวกที่รองรับระบบ NFC แตะปุ๊ปใช้ต่อได้เลย)
ขุด

เห็นว่าคืนนี้มีซูเปอร์มูน ตะกี้เลยเดินไปถ่ายหน้าบ้าน
ด้วยวิธีนี้ (ภาพในนี้สวยมาก)

ได้แค่นี้แหละ ฮือๆ~

ที่จริงมันต้องชัดกริบๆ นะ นี่ชักอยากได้ไอ้ตัว Viewfinder ละ เพราะดูจาก LCD แล้วเบลอไม่เบลอไม่รู้เลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เบิ้ล
เจอละครับวิธี ไม่เคยนึกเลยว่าต้องมาปรับรูปให้คมในโฟโต้ช็อป (คือใช้ไม่เป็น) เฮ้ย ของเขาดีจริงๆ ฮ่าๆ ฮือๆ

เบิ้ล
เจอละครับวิธี ไม่เคยนึกเลยว่าต้องมาปรับรูปให้คมในโฟโต้ช็อป (คือใช้ไม่เป็น) เฮ้ย ของเขาดีจริงๆ ฮ่าๆ ฮือๆ

photoscape ไง  ฮือๆ~

นักเขียนการ์ตูนรายปี
รอให้มันมาลงแมค fuc yea (ที่จริงมีลงแล้วแหละแต่กาก)

ยังไม่เห็นพระจันทร์ T_T

ก้มลงมาซิ  อ๊าง~

อันนี้ ผมไปแอ่วประเทศเพื่อนบ้านมา
นานมากแล้วครับ 4-5 ปีเห็นจะได้
ถ่ายด้วย กล้อง Fuji ธรรมด๊า-ธรรมดา
ติดมืดไปนิด เพราะถ่ายไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่
ภาพขาว-ดำ นะครับ

เชิญรับชม ..

เกย์แอบ

หน้า: 1 ... 701 702 703 704 705 706 707 [708]