หน้า: 1 ... 56 57 58 59 60 61 62 [63] 64 65 66 67 68 69 70 ... 202

ผู้เขียน หัวข้อ: แฉซะเลย  (อ่าน 608789 ครั้ง)
ของเพื่อนหรือของลุงอ๋าห์เองครับ เกย์ออก
เสียภาพพจน์หมด  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หนังเกย์เหรอ  งง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จริงๆตั้งเวลาเปิดไว้ตอน5ทุ่ม แต่ดันมาเปิดตอน5โมงเช้า  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 โทษเพื่อนไปเลยครับ  เกย์แอบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
จริงๆตั้งเวลาเปิดไว้ตอน5ทุ่ม แต่ดันมาเปิดตอน5โมงเช้า  กร๊าก

จริงๆแล้วโปรแกรมมันถามก่อนด้วยนะ
ว่า จะเล่นต่อจากคราวที่แล้ว หรือเล่นใหม่ตั้งแต่ต้นเรื่อง

ผมกดเล่นต่อ
 ฮือๆ~

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กร๊าก
 คริคริ น้องเขาคงเข้าใจลุงอ๋าห์ครับ ชายโสด อยู่คนเดียว มีเสียวโว้ย 

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก หมดกัน
พี่อ๋าห์ ไม่น่าเลย
ระวังจะได้เมียเด็กนะครับลุงอ๋าห์ หมีโหดดดด
ยังงี้ไม่ใช่ "หนังแม่งดันเล่นเอง" แล้วครับ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ๊างงงงงงง   กรี๊ดดดดด แผนสูง  แผนสูง    ฮี่ๆ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
อ๊างงงงงงง   กรี๊ดดดดด แผนสูง  แผนสูง    ฮี่ๆ

i'll walk until i find u.
 หื่น ไม่เล่าต่อล่ะครับ สันนิษฐานอาจมีเรื่องต่ออีก
ยังงี้ไม่ใช่ "หนังแม่งดันเล่นเอง" แล้วครับ กร๊าก

ตอนแรกน่ะ มันเล่นเอง ก็ปิดไปแล้ว
มีอีกที โปรแกรมมันถาม แล้วดันกดเล่นต่อ

สรุปว่ามีสองช่วงแน่ะ โวย

หน้ามึน

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

copy ให้เขาแผ่นนึงไปเลย

แก้เขิน เกย์ออก

งบน้อย
หน้า: 1 ... 56 57 58 59 60 61 62 [63] 64 65 66 67 68 69 70 ... 202