หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวที่น่าสลดที่สุด - 30 รุม 2!!!  (อ่าน 23659 ครั้ง)
มาถึงวันนี้ เพราะคำพูดของคุณ Nicky666 ทำให้ผมเปลี่ยนความรู้สึกแล้วครับ

เรื่องทั้งหมดนี้ไม่เกี่ยวกับผมเลยครับ เพราะฉะนั้นผมก็ไม่สนใจกับมั้นหรอกครับ จะรุมเท่าไหร่ก็ช่างเหอะ
เหอๆ  ไม่มีใครช่วยเลยเหรอ  แค่ตะโกนดังๆให้ตื่นกันหมดงานวัดแค่เนี๊ยะ

ทักษิณจริงๆ

โล่ง
เค้าตะโกนแล้ว คนก็ได้ยินด้วย

แต่ว่าไม่มีใครกล้าออกมาช่วย เพราะว่าไอ้พวกนั้นมันเป็นมาเฟียแถบนั้น

น่าจะเอายาชามาฉีดจู๋มันแล้วสับๆๆๆๆๆๆๆๆ ให้มันเห็นคาตา ฮี่ๆ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
อย่างพวกนี้ไม่ต้องใช้ยาชาหรอกค่ะ

มันไม่มีความรู้สึกกันหรอก  หมีโหดดดด

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
สับกันสดๆเลย ดีกว่ามั้ยคะ   โวย

รักแมวค่ะ
 :07:มันเลวจริงๆ ค่ะ

สงสารน้องผู้หญิง ไม่ว่าจะด้วยกรณีใดก็ตาม
ขอประณามไอ้ชั่ว 30 คนนี้

มันน่าจะโดนกระเทยถึกใช้ถุงก๊อบแก๊บ + เจล ทางประตูหลังมั่งนะ!!!
เอาให้ขี้ไม่ต้องเบ่งไปเลย
ชั่วจริงๆ

สวยนะ...แต่ไม่แสดงออก
สุดเลวคับ สังคมสมัยนี้ น่ากลัว
ขนาดคนแถวนั้นโทรแจ้งตำรวจแต่ไม่มีคนรับ
ยังงี้ คงต้องระมัดระวังตนเองอย่างเดียว หวังพึ่งตำรวจไม่ได้เลย เอือม
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]