หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: หนุ่มตัวร้ายผู้ชายกรุ๊ปบี น่าดู  (อ่าน 10413 ครั้ง)
คิดไงอ่ะ เราว่านางเอกน่ารักดี  ฮี่... อยากไปดู
พระเอกก็น่าร๊าก
นางเอกก็ชอบตั้งแต่ฟูลเฮ้าส์  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ยังไม่เห็นเลย

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
 ง่ะ

หนุ่มตัวร้ายกับผู้ชายกรุ๊ปบี

เกย์นี่หว่า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ง่ะ

หนุ่มตัวร้ายกับผู้ชายกรุ๊ปบี

เกย์นี่หว่า

กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก

ให้สามไปดู

Las Noches Rubicundior
กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก

ให้สามไปดู กับเคน

เกย์ออก เกย์ออก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ดีครับ เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ดูเมื่อ 5 เดือนที่แล้วครับ (แจ๋ว แจ๋ว)
ขอบอกว่าหนังน่าเบื่อกว่าที่คิดไว้เยอะ เนื้อเรื่องมันเอือยๆ ออกเวอร์ๆด้วย หมีโหดดดด

เคยดูแล้วเหมือนกันครับ  นานแล้วด้วย เลยจำเนื้อเรื่องไม่ค่อยได้ เพราะช่วงนั้นดูหนังเยอะมาก  ยิ้มน่ารัก

เปิดคลิินิกทำฟัน ที่จังหวัดเชียงใหม่นะครับ
---->  http://www.dentalita.com/  <----
ดูผมก่อนมั้ยครับ

ผมก็กรุ๊บ บี  ฮี่ๆ
ดูผมก่อนมั้ยครับ

ผมก็กรุ๊บ บี ฮี่ๆ

งั้นก็เกย์..เหมือนกันใช่มั้ยคะ  เกย์แอบ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ผมหมู่โอครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มีใครเลือดกรุ๊บไหนกันมั่ง

จิ้มเอง ตรวจเอง
กรุ๊บบี  ยิ้มน่ารัก RH+

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
เป็นประชาชนธรรมดา กรุ๊ปเอ แต่พอไปทหารไหงกลายเป็นบีฟะ โวย

เลือดกลายพันธุ์  เฮ้ย!?

Las Noches Rubicundior
หน้า: [1] 2 3