หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: หนุ่มตัวร้ายผู้ชายกรุ๊ปบี น่าดู  (อ่าน 10410 ครั้ง)
ดู "ไพรีพินาศ" กันเถอะครับ สนับสนุนหนังไทย - -*

ชีวิตเป็นเรื่องโกหก ความรักเป็นเรื่องตลก
เห็นเขาบอกว่าเรื่องนี้ มีทั้งผี ทั้งงูยักษ์ แถมด้วยนารีผล แหม!กะจะสร้างเอาเงินกันเลยนะเรื่องนี้

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
My Girl and I น่าดูที่สุดเลย

ชอบพระเอกนางเอกมาก  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
นางเอก My Girl & I ไหว้ ส้วย สวย

ไปดูกันมั้ยพี่อร  (อิอิ)
ป่ะ  (อิอิ)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไปด้วยคนสิคะ  กรี๊ดดดดด

Life isn't always made to order.
อย่าไปเป็นกอขอคอครับ เราไปด้วยกันดีกว่าครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่มีใครอยากดู the beast and the beuty มั้งเหรอ เหลือบ

ไม่มีใครอยากดู the beast and the beuty มั้งเหรอ เหลือบ
เรื่องนี้ที่ตอนแรกนางเอกตาบอดใช่เปล่าครั

อยากดูทุกเรื่องเลย แต่บ่อจี๊ (ไม่มีตัง) ฮือๆ~
ตกลงว่าจะมีใครไปดูกะบลูมั้ยคะ?  เกย์แอบ

Life isn't always made to order.
หน้า: 1 2 [3]