หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: Yaris + Jazz =  (อ่าน 15222 ครั้ง)
เออจะบอกว่า ไอ้ตัวของ ยามาฮ่า เนี่ย เพื่อนตูคนนึงคลั่งมากเลยนะ
ถึงขนาดจะเอามาแต่งทำเมียอยู่แล้วเนี่ย

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ชอบแสปซวาก้อน  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
jazz สวยกว่า
แต่ yaris ก็กะทัดรัดดีนะ
โดยส่วนตัวแล้วชอบ มินิคูเป้ (โอ้ววว...)
แต่ไม่มีปัญญาซื้อ

~.~ Little bunny hops to the moon ~.~
เพิ่มแรงดาวน์ฟอร์สให้กับรถยนต์เวลาวิ่งด้วยความเร็วสูงครับ ให้ท้ายหนักเพราะแรงอากาศกด ทำให้การส่งถ่ายกำลังจากล้อสู่พื้นถนนทำได้มากและสมบูรณ์ครับ

แล้วพวกรถที่ขับเคลื่อนล้อหน้าล่ะครับ
เห็นติดกันเยอะเหมือนกันนะ  งง

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
แล้วพวกรถที่ขับเคลื่อนล้อหน้าล่ะครับ
เห็นติดกันเยอะเหมือนกันนะ งง

ล้อหน้ายิ่ง ต้องติดไงครับ เพราะว่าช่วงหลังจะเบามาก เลยต้องเพิ่มแรงกด

ข้อสอบพื้นฐานวิศวะ ออกด้วยนะ ซึ่ง choice มันกำกวมมากเลยปีผม
มีสี่ช๊อย จำได้สาม คำถามว่า สปอยเลอร์ มีหน้าที่อะไร?

เพิ่มความเร็วให้กับรถ (คิดเยอะๆหน่อยก้จะได้ว่า เพิ่มแรงกดทางด้านหลังเพราะเพิ่มความเร้วรถ?)
เพิ่มแรงกดของล้อหลัง (เพื่อให้ล้อติดกับพื้นและรถจะไปได้เร้วมากขึ้น)
ป้องกันรถส่ายอะไรประมาณนี้ (ฉิบหาย ไม่เหมือนกัน สองข้อบนตรงไหน)

อีก choice นึงจำไม่ได้แต่ไม่ใช่ถูกทุกข้อแน่นอน

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ขอบคุณครับ  ลันล้า

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
หน้า: 1 2 3 4 [5]