หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: อวดกระเป๋าตังค์  (อ่าน 101069 ครั้ง)
คิดในแง่ดีเหมือนที่เขาเขียนในกระดาษซิครับ อย่างน้อยเราก็ยังเป็นเพื่อนที่ดีได้ คิดถึงกันได้ โทรคุยกันได้ ถึงความสัมพันธ์ของคุณทั้งสองจะถูกลดระดับลงมา แต่คุณก็ดีใจได้ที่คุณไม่ได้เสียเพื่อนดีๆคนนี้ไป  เหลือบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
คิดในแง่ดีเหมือนที่เขาเขียนในกระดาษซิครับ อย่างน้อยเราก็ยังเป็นเพื่อนที่ดีได้ คิดถึงกันได้ โทรคุยกันได้ ถึงความสัมพันธ์ของคุณทั้งสองจะถูกลดระดับลงมา แต่คุณก็ดีใจได้ที่คุณไม่ได้เสียเพื่อนดีๆคนนี้ไป  เหลือบ

ดีนะยังไม่ได้เพิ่มระดับ กรี๊ดดดดด
เป็นอย่างที่ลุงชายคลองบอกก็ดีเนอะ
สบายใจดี

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
มาอวดเป๋าตังค์กันต่อดีกว่า

สรรพคุณ
แก้ร้อนเงิน กระหายหิว (แต่มักไม่ได้ผล)
สามารถแปลงร่างจากพองๆ เป็นแบนแต๊ดแต๋ได้เมื่อเดินผ่านของถูกใจ
ท่านว่าต้มกินเช้าเย็นดีนักแล

ภายใน สังเกตได้ว่า.... เน่าเฟะ
เต็มไปด้วยบัตรโน่น เศษกระดาษนี่ ปฏิทิน นามบัตร และโพยสอบ  ฮี่...
ท่านว่าให้คิดดีๆ ก่อนต้มกิน

ช่วยพลิกปฏิทินพกมาให้ดูด้านหน้าหน่อยครับ หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หมีเล็กใช้กระเป๋าตังค์หนัง(ตูด) นกกระจอกเทศ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ผมใช้กระเป๋านมครับ

หมายถึงกระเป๋าเสื้อนักเรียนครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ช่วยพลิกปฏิทินพกมาให้ดูด้านหน้าหน่อยครับ หื่น

เอียงลูกกะตามาดิ เดี๋ยวคนอื่นเค้ารู้หมด  ฮี่...

ขุดๆๆ  ฮิ้ววว

เปลี่ยนมาหลายเดือนและ
อันเก่าหนาไป พกไม่สะดวก
แต่อันนี้ก็ใส่ของจนตุงๆอยู่ดี

มีเงิน มีรูป มีเศษกระดาษ บัตรเติมเงินเพิ่งซื้อ  ง่ะ

<3.
อาโนเนะมากค่ะ  กรี๊ดดดดด

มือซ้วยสวย กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชมพู้ ชมพู กรี๊ดดดดด
อ้ะ พึ่งเคยเห็นจู๋นี้ หรือลืมไปแล้วหว่า  ไอ้มืดหมี
ของหนิงห์หว๊านหวาน เคยใช้แบบนั้นตอนอยู่โรงเรียนแฮะ

โชว์ค่ะ ใช้มาเกือบปีแล้ว ชอบมาก แต่อีกไม่นานคงต้องเปลี่ยน(เน่ามากแล้ว  ฮือๆ~)

there are no regrets in life, just lessons . .
มือจั๊วสวยมาก  กรี๊ดดดดด

ทำไมมีพวงกุญแจหนิงห์ขาขาด โวย

มือจั๊วสวยมาก  กรี๊ดดดดด
มุกหรือเปล่า  ไอ้มืดหมี

คิดว่าอรพูดจริงเหรอคะ  ไอ้มืดหมี

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 18