หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: โอ้ว ความสัมพันธ์ของจิ้งจกกับยุง  (อ่าน 9023 ครั้ง)
 กร๊าก เฮีย กัม คิดได้ไงเป็ดคิไมร่า

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
เป็นเป็ดคิไมร่า มั้งครับ

กร๊าก ก๊ากๆๆๆ

คิดนานมั้ยลุง ฮิ้ววว
ให้ดีต้องออกไข่เป็นทองคำด้วย

~.~ Little bunny hops to the moon ~.~
รู้ว่าแป้กใช่ไหมคะพี่หมอถึงได้ไม่มาต่อ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ใช่ครับ แป้ก กิ๊ง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เหอๆ  เฮียกัมดู FMA ด้วยเหรอครับ 

ปล.พี่หมอแมว  คิดได้ไงครับ

โล่ง
เป็นตัวนั้น หน้าเหมือนกัมเลย  (อิอิ)

รักแมวค่ะ
จิ้งจกตัวสีดำๆแสดงว่ามียุงอยู่เยอะใช่ไหมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
งั้น เดี๋ยวต้องไปตีจิ้งจกซะแล้ว
คิดอยู่เหมือนกัน ตบยุงทุกวัน ทำไมมันไม่หมดซะที

ชีวิตเป็นเรื่องโกหก ความรักเป็นเรื่องตลก
หน้า: 1 [2]