หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: V for Vendetta ห้ามสปอย  (อ่าน 11497 ครั้ง)
วันนี้ผมกะว่าจะไปดู แต่มันยังไม่เข้าอะ ฮือๆ~

เลยดู final destination(เขียนถูกไหมหว่า) แทน  ง่ะ

สรุป เรื่องนี้น่าดูหรือเปล่า กลัวว่าจะเข้าไปหลับ

[ว่างให้เช่า]
อุ๊ย!!  วันนี้ไปดู final destination มาเหมือนกันแฮะ
หนังอะไรไม่รู้ นั่งดูเฉยๆ ยังเหนื่อยเลย 

ขอบคุณพี่เลย์ที่มาแนะนำค่ะ ไว้ลองไปดูซะหน่อย

Life isn't always made to order.

ถ้าดูรู้เรื่องก็ไม่หลับครับ

ชอบถึงชอบมากทุกฉาก ยกเว้นฉากต่อสู้เวอร์ ๆ กับฉากตอน V ใกล้จะ...อ๊ะ spoiler นี่หว่า เอือม

งบน้อย
พี่ที่ทำงานไปดูมาแล้ว เขาบอกว่าเข้ากับสถานการณ์บ้านเมืองตอนนี้มาก
แค่เปลี่ยนอะไรนิดหน่อย

พนักงานบริษัท.
คนเขียนบท คือพี่น้อง Matrix
ผู้กำกับ คือ ผู้ช่วยผกก. Matrix
ทีมงานก็ทีม Matrix

นักเขียนการ์ตูนรายปี
อยากดูเหมือนกันค่ะ (ไม่ใช่เพราะมีชื่อตัวเองนะ 55)
เมื่อวานดูรีวิวในทีวีแล้วน่าดูมากๆ
แต่คงไม่ได้ไปดู
เหมือนกันครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไปดูมาแล้วครับ ที่ สยาม พา รา กอน ที่ใช้ถ่ายทำคลิปสู้ตาย

บัตรราคา 140 บาท (ใกล้) บัตร 160 (ไกล)

บทดี ฉากดี ดัดแปลงบทให้เข้ากับยุคสมัย
ฉากสู้ ดี ไม่เยอะเกินไม่น้อยเกิน

ดูไปจนจบ น้องที่นั่งดูด้วยกัน มันมองหน้าแล้วบอกว่า

คุ้มค่าบัตรจริงๆพี่ (ไม่ได้ประชดนะ มันบอกดีจริงๆ)
ผมก็ อืม จริง!!!  โวย

ไว้แผ่น ออกซื้อมาเก็บไว้ดีกว่า  เกย์ออก
ดูที่สยามอาราก้อนเหมือนกันครับ  รอบสี่ทุ่ม ร้อยเดียวเองครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ดูที่สยามอาราก้อนเหมือนกันครับ รอบสี่ทุ่ม ร้อยเดียวเองครับ
ตูดูรอบ 21.20  เฮ้ย!?
มืดชิบเป๋ง เกย์ตึมเลย เพราะเดินไปขึ้นรถที่ สีลมต่อ  ฮิ้ววว

ใส่กางเกงขาสั้นเสื้อยืดแขนกุด แตะหูหนีบ  ฮิ้ววว โคตรแนว ฮิ้ววว
ตูดูรอบ 21.20 เฮ้ย!?
มืดชิบเป๋ง เกย์ตึมเลย เพราะเดินไปขึ้นรถที่ สีลมต่อ ฮิ้ววว

ใส่กางเกงขาสั้นเสื้อยืดแขนกุด แตะหูหนีบ ฮิ้ววว โคตรแนว ฮิ้ววว
^
^
อยากเห็น  (อิอิ)

Life isn't always made to order.
แล้วสนุกไหมล่ะคะ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
อยากดูเหมือนกัน สงสัยวันนี้ต้องไปดูหน่อยแล้ว

ที่พัทยา บัตร 100 เองจ๊ะ

ไม่เจอซะนาน...คิดถึงจังเล้ย..
ดูแล้วก็เจ๋งดีนะ
ใช้ได้ๆ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
หน้า: 1 [2] 3