หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกเจ็บจริงๆด้วย  (อ่าน 80325 ครั้ง)
กินค่ะ  ฮิ้ววว

ไม่เป็นไรหรอกค่ะ แค่อย่าถอด เข้าถอดออก ก็ไม่เป็นอะไรแล้ว

<3.

ไม่เป็นไรหรอกค่ะ แค่ เข้าๆออกๆ ก็ไม่เป็นอะไรแล้ว

ทะลึ่งจัง  หื่น
เข้าแล้วไม่ออกครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แล้วที่ไปเจาะกันเจาะที่ร้านหรือเปล่าคะ

:42:พี่นะไปเจาะที่ รพ มา หมอบอกไม่ได้เจาะมาสิบกว่าปีแล้ว ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เจาะครั้งแรกนานแล้วครับ
ตอนมอสี่มั้ง  ช่วงนั้นปิดเทอม
ให้เพื่อนผู้หญิงเจาะให้
สงสัยท่าจะรักเพื่อนมาก
กลัวเพื่อนเจ็บ
มันเลยแทงติ่งหูเราทะลุ

ุแล้วดึงออกด้วยความตกใจ  ง่ะ

ก่อนที่จะคืนสติแล้วยัดกลับเข้ารูเดิม

เอ็บ ..อิ๊บ....อ๋าย...เอย..   แอ้ง เอ้ยย!! อี๋~
(อ่านว่า เจ็บชิบหายเลย...พูดแบบกัดฟัน)

My Life, My Pride, is Broken
ตอนนี้อยากเจาะที่อื่นมากกว่า

Las Noches Rubicundior
  หื่น ตรงหนายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ไส้ติ่งมั้งคะ  ลันล้า

เคยเจาะแล้วหูเป็นหนองค่ะ

เจาะสามรอบ เป็นหนองทั้งสามรอบเลย 

เซ็ง   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
อุ๊ย  กรี๊ดดดดด ไม่ชอบเหรอ

มันดีออก โดนอะไรหน่อยก็เลือด 

แต่ตอนที่มันเป็นหนอง...ตูคันมากเลยเฟิร์นเอ๋ย

ตูเอาแอลกอฮอล์ชุบสำลีโชก ๆ บิดติ่งหูสูดแรงเกิด

เลือดเต็มสำลี เช็ดไปเช้ดมาก็แสบ ปน ๆ กับคัน

สนุก  เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ซาดิสต์จริงๆ  กรี๊ดดดดด

รับไม่ได้เลยนะเนี่ย   เกย์แอบ

ฮิ้ววว  นี่ขนาดรับไม่ได้นะ

เลวยั้นเงา
ไม่ใช่แค่ครั้งแรกนะ
เจาะมา 2 ครั้ง 4 รู ก็ยังเจ็บอยู่ดีอ่ะค่ะ  ชิ
อยากได้แบบเจ็บๆเหรอจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก

หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19