หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: นกพิราบกับนักมายากล  (อ่าน 12098 ครั้ง)
มีวิธีเสกหนังควายเข้าท้องไหมคะ  ฮี่...

่ก็มีทั้งตัวอยู่ในพุงอยู่แล้วไม่พอเหรอ
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
มีเด็กๆด้วยมั้ง
 ฮิ้ววว
แล้วมีโคอาล่าไหมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ลุงอ๋าห์เนี่ยก็ช่างหยอกล้อจริงเจียว  (อิอิ)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
มีครับ เขาเรียกกันว่า ซี้นหลอด (เขียนถูกเปล่าหว่า)  เกย์แอบ ไม่เชื่อลองถามคนอีสานดูครับ หรือถามคนที่อ่านหนูหิ่นดูได้ครับ รู้กันทุกคน

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
น่าจะใช้ไก่มั่ง
ช่วงนี้ยิ่งตกต่ำอยู่

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
แล้วถ้ามันกล้าบินฝ่ากองไฟล่ะครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
คงต้องปล่อยมันไปมั๊งคะพี่หมอ ง่ะ

คณะตาล.ไม่เคยใช้วิธีนี้ค่ะ

ตัดเล็มขนปีกเอาอย่างเดียว นกไม่เจ็บ ยังใช้ชีวิตได้ปกติ

แต่บินได้ไม่สูงเท่านั้นเอง

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
แล้วเวลาเลี้ยง (ให้อาหาร) ไม่ลำบากหรือครับ ?

... บุญรักษาครับ : )
ลำบากสิถามได้

ลำบากสิถามได้

เขาถามพี่ตาล. ^_^

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
แล้วเวลาเลี้ยง (ให้อาหาร) ไม่ลำบากหรือครับ ?
ทำกรงใหญ่ๆไว้เหมือนกรงนกตามสวนสัตว์เลยค่ะ

แล้วก็เทข้าวให้เหมือนนกปกติทุกอย่างเลย

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
หน้า: 1 [2]