หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: wallpaper คลายเครียดการเมือง  (อ่าน 8225 ครั้ง)
ภาพตัวอย่าง

กดโหลดที่นี่
พี่แอน เดี๋ยวไปกินข้าวผัดปูด้วยกันนะ
กรุณาอย่าโพสซ้ำซ้อนค่ะ  หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
กรุณาอย่าซ้ำพ้อสซ้อนซ้ำค่ะ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
กรุณาอย่าซ้ำซ้อนซ้ำโพสค่ะ  ไอ้มืดหมี

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
กรุณาอย่าโพสซ้ำซ้ำซ้อนซ้อนค่ะ  หมีโหดดดดไอ้มืดหมี

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
กรุณาอย่าโพสซ้ำซ้ำซ้ำซ้อนซ้อนค่ะ    โวย โวย
พี่อุ๊เอากะเค้าด้วย = =

กรุณาอย่าปั่นค่ะ  หมีโหดดดด

จึ๊ยย..

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อะไรปั่น
 {หมีโหด}ปั่น :36:ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
กรุณาอย่า โพสกล้วยปั่น ซ้ำซ้อนกันค่ะ

มันเสียว
กรุณาอย่าปั่นจนเสียวซ้ำซ้อนค่ะ  ไอ้มืดหมี

等着
กลายเป็นอะไรแล้วเนี่ย

กร๊าก แต่อ่านแล้วขำดี

อย่าโอ้ยอูอ้ากร๊าซอ๊างอ่าหื้อปู้ปี้คิมูจิ๊เจ็ตตะม่อนโบรคแบ็ดอู้อ้า สิค่ะ  โวย
หน้า: [1] 2