หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: wallpaper คลายเครียดการเมือง  (อ่าน 8227 ครั้ง)
อย่าโอ้ยอูอ้ากร๊าซอ๊างอ่าหื้อปู้ปี้คิมูจิ๊เจ็ตตะม่อนโบรคแบ็ดอู้อ้า สิค่ะ  โวย
แปลเป็นภาษาไทยได้ว่า
อย่ามาโบรคแบ็คสามสิค่ะ มันเสียวนะ

ใช่เล้ยยยย  กรี๊ดดดดด

+1 พี่ไอซ์เลยฮ๊าาาาา~*
เอาละนะคะ

เต็มที่ แปลว่า ทำดีที่สุดตั้งแต่ครั้งแรก
คนตั้งกระจู๋ไปฆ่าตัวตายแล้วมั้งเนี่ย

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
คนตั้งกระจู๋ไปตายค่าตัวเองแล้วครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ฆ่าตัวตายแล้วครับ กำลังรอเกิดใหม่ในท้องหมาอยู่
อุ๊แอ๊ก

◕‿◕✿ ลิงน้อยหน้าหมา ◕‿◕✿
อย่าโพสซ้ำซ้อนกันสิึครับ มันไม่งาม
อย่าโพสซ้ำซ้อนกันสิึครับ มันไม่งาม
อย่าพอสต์ซอนไซร้แส้กันสึครึบ มันไม่งาม

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
กรุณาอย่าโซ้ดพ้ำพ้อนครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กรุณาอย่าโง้ดพานทองครับ
กรุณาอย่าพูดถึงพานทองแท้ครับ

หน้า: 1 [2]