หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเล่น the movie บ้าง  (อ่าน 8079 ครั้ง)
...  ลันล้า

และแล้วก็ปั่นกัน 2 คน  ฮิ้ววว

รอบักพี่หมูมาช่วยตอบลุงบิ๊กฮ่ะ  ฮิ้ววว
ไม่เคยเล่นอ่ะค่ะ
ไม่เคยเล่นอ่ะ อยากลองเล่นเหมือนกันอ่ะ
เคยได้้ยินชื่อแต่ขี้เกียจโหลดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เอา builder ไปวางที่ อาคารครับ
วางไว้ตรงลูกระเบิด แช่ไว้สักพัก เดี๋ยวอาคารมันก็บึ้มเองครับ

อ้อ เวลาบึ้มแล้วก็เรียกพนักงานมาทำความสะอาดด้วยนะครับ
พื้นมันเลอะ เดี๋ยวจะไม่ได้เลื่อนเกรด คุณภาพของโรงถ่าย

ปล สองวันก็น๊อคแล้วเน้อ  ฮิ้ววว
ว่าจะอันอินสตอลออกอยู่

อย่างนี้นี่ ถาไม่ฟลุคไม่เปิดมาเจอนะเนี่ยว่าถามผม  ฮือๆ~

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่

ปล สองวันก็น๊อคแล้วเน้อ  ฮิ้ววว
ว่าจะอันอินสตอลออกอยู่

อย่างนี้นี่ ถาไม่ฟลุคไม่เปิดมาเจอนะเนี่ยว่าถามผม  ฮือๆ~

ตอนแรกนึกว่าไฟนอล

เล่นได้ไงวะสองวัน !!! น็อกแล้ว!!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มี.ค. 2006, 20:27 น. โดย กิ๊ง เกรียน ก๊อพ » บันทึกการเข้า
ขอบพระคุณหลายๆ

วันมีตจะให้ยัยหมีเป็นรางวัลเอาไหมครับ

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

S♥NE - Goguma
เอาๆๆๆๆๆ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่ให้ย่ะ หวง  ชิ ชิ

ทำไมแฮกริดใช้รูปพี่กัม

ตูเลยงงเลยนะเนี่ย เปิดหาอวตารแฮกริดตั้งนาน
งก  ชิ

ชอบรูปนี้ตากัมนะ

มันมารดี  (อิอิ) (อิอิ)

จะหวงมีไรไหม  เกย์แอบ

เล่นโยเกิร์ตกันนะคะเฮียขา  กรี๊ดดดดด

ยังจ้ะดาวโหลดงานอยู่หงะ

รอโหลดเสร็จจะเข้าไปละกันนะหมีขา

เกย์แอบ เกย์แอบ

อยากเล่น Biohazard 4 มากกว่า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 [2] 3