หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเห็น...  (อ่าน 7622 ครั้ง)
อยากเห็นยักษ์แต่งงานมากๆเลยค่ะ
ใครก็ได้ ช่วยวาดภาพประกอบให้หน่อยเถอะ  (อิอิ)

หน่องส้ามหยู่ไหน้ หม่าหวาดให๊ที  ลันล้า

รักแมวค่ะ
แล้วป้าล่ะแต่งหรือยังอ่ะ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
แล้วป้าล่ะแต่งหรือยังอ่ะ เกย์แอบ

อย่าเพิ่งเป๋สิคะ  ฮือๆ~

รักแมวค่ะ
เป๋จู๋เป็นธรรมดาของที่นี่ครับ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ก่อนอื่นต้องถามยักษ์ก่อนครับว่าจะแต่งกับใคร
งานนี้ยักษ์เอ้ไม่เกี่ยวนะครับ  หมีโหดดดด

Today you , Tomorrow me.
ยักษ์เอ้ อยากจะเกี่ยวมั้ยล่ะคะ  ฮี่...

รักแมวค่ะ
ก่อนอื่นต้องถามยักษ์ก่อนครับว่าจะแต่งกับใคร

ยักษ์เอ้ อยากจะเกี่ยวมั้ยล่ะคะ ฮี่...

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 แป๊ะยิ้ม/ อีก1เสียง

(แจ๋ว แจ๋ว) อยากเห็นยักษ์แต่งงาน

มีลูกมีหลานจะช่วยเลี้ยง เนอะป้าเนอะ กรี๊ดดดดด
มีลูกล่ะ ป้าขอเลย  กรี๊ดดดดด

รักแมวค่ะ
(แวะมาดูว่าจู๋จะตรงได้อีกนานแค่ไหน)

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
จะทำยังไงถึงจะมีลูกหรอครับ  งง
(แวะมาดูว่าจู๋จะตรงได้อีกนานแค่ไหน)
นั่นสิคะ เล่นเป๋ตั้งกะคนแรกเลยเนี่ย

จะทำยังไงถึงจะมีลูกหรอครับ งง
ตอบไม่ถูกเหมือนกันค่ะ เพราะยังไม่มี แต่เข้าใจว่า อู้อ้าๆ กัน ก็คงจะมีได้เอง สำหรับคนร่างกายปรกติน่ะค่ะ

รักแมวค่ะ
แล้วป้าล่ะแต่งหรือยังอ่ะ เกย์แอบ

ตอบด้วยครับ

จ้ะๆ ตอบแล้วจ้า

ป้าแต่งมาได้ซักพักใหญ่ๆแล้วค่ะ  (อิอิ)

รักแมวค่ะ
หน้า: [1] 2 3