หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอ้เหี้ยเมิงอยู่ข้างสนทิหรอ  (อ่าน 35096 ครั้ง)
เมิงคุณคิดว่าเมิงคุณเก่งมีความรู้ความสามารถอยู่คนเดียวไงอย่างมากมายหรือไอ้สัดขอรับ ไอ้เหี้ยท่านแอน เจ๋ง เจ๋ง
กูจะสู้เพื่อผมรักทักษิณไอ้เหี้ยมากๆเลยครับปลื้ม

///ตัวอย่างที่จะทำให้ไม่เกิดความแตกแยก
///สามัคคีกันดีกว่าครับ ชาติกำลังย่ำแย่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มี.ค. 2006, 13:51 น. โดย ooooo » บันทึกการเข้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ยินดีค้อนรับครับ

ที่นี่ไม่มีการแบ่งพรรคแบ่งพวกหรอกครับ

ใครรักใครชอบใคร เรื่องของเขา

ในนี้ก็มีคนชอบเฮียทักกี้(หายากหน่อย แต่น่าจะมีนะ)

ในนี้ก็มีคนชอบเฮียสน

ไม่น่ามาทำอย่างนี้เลย

เฮ้อ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

เมื่อไหร่มันจะจบสักทีละเนี่ย

การเมืองไทย ไอเลิฟยู

S♥NE - Goguma
คุยกันดีๆสิครับ
คนไทยด้วยกันไม่ใช่เหรอครับ หรือคุณไม่ใช่คนไทย

อย่าคิดว่าสู้เพื่อใครเลย
สู้เพื่อชาติดีกว่าไหมครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เค้ามาด่า

แล้วทำไมตูขำละเนี่ย
ผมไม่สงสัยเลยว่าสงครามกลางเมืองในต่างประเทศเกิดขึ้นได้ยังไง

ผู้นำประเทศที่ไม่เห็นแก่ประโยชน์ส่วนตน ควรจะเสียสละเพื่อยุติเรื่องต่าง ๆ โดยเร็วที่สุด

หากทักษิณมั่นในในความสามารถ และความบริสุทธิ์ของตัวเองที่มีอยู่ ก็ควรเปิดโอกาสให้ตรวจสอบเรื่องต่าง ๆ ที่ถูกกล่าวหา ทองแท้ย่อมไม่กลัวไฟ ความจริง ตรวจสอบร้อยครั้งมันก็ยังคงเป็นความจริง ไม่มีใครใส่ร้ายได้หรอก

ผมคิดว่าคนไทยไม่ได้โง่ คนไทยมีความคิด ถ้าท่านไม่ผิด ไม่มีใครทำอะไรท่านได้ แต่ถ้าท่านโกหก ท่านไม่มีความจริงใจ เหมือนที่ท่านหาเสียง สิ่งต่าง ๆ เหล่านั้นจะกลับมาทำลายตัวท่านเอง

เว้นวรรคเพื่อตรวจสอบ หากท่านบริสุทธิ์ใจในสิ่งที่กระทำทั้งหมด และพร้อมที่จะใช้ความสามารถในการพัฒนาประเทศต่อไป

ไม่ได้อยู่ข้างสนธิ แต่ไม่ไว้ใจคนขายชาติ โวย

[ว่างให้เช่า]
เอ่อ... คือ ... เอ่ออออ  ผมเป็นกลางครับ
เอ่ออออ คือ... จริงๆ นะครับ...

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
เฮ้อ .. เอือม

นับวันเว็บฟอนท์ ยิ่งห่างไกลเรื่องฟอนท์  เศร้า

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
นั่นสิ ผมคิดเหมือนเฮียเลยครับ  เศร้า

เป็นอะไรกันไปหมดเนี่ยะ
คนไทยรึเปล่าาาาาา

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
คุณโพสท์ผิดจู๋นะครับ  ชิ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
คุพวกคุณเห็นเปรมมั้ยคับเขายางไปเลือกตั้งนะขอรับ ผมก็ชอบทักษินคนหนึ่งละพี่ต้องเห็นใจพี่น้องที่จนๆหน่อยนะคับเขายางต้องการนะขอรับ ฮี่ๆ
ครั้งหนึ่งผมเกลียดสนธิเหมือนหนอนในส้วมหลุมเลย
ถึงตอนนี้ผมก็ไม่ได้ชอบเขา แต่ผมได้ข้อมูลคุณทักษิณจากเขา
ครั้งก่อนผมเคยชอบลุงจำลองเป็บสุดขั้ว แต่บางลง จนถึงขั้นแปลกใจ
เมื่อแกไปม็อบคัดค้านเบียร์ มาถึงตอนนี้ผมก็ได้รับรู้ข้อมูลทั่นนายกจากลุงเขา

หยั่งพี่แอ๊ะบอก
ผมไม่ไว้ใจคนขายชาติครับ

ผมว่าเจ้าของกระจู๋เป็นพวกสนธิแน่นอนครับ
มาให้ร้ายฝ่ายคุณทักษิณ

โดยการโพสต์ตั้งกระจู๋ด้วยความหยาบคาย ชวนทะเลาะ
เพียงเพื่อต้องการให้เข้าใจผิดว่า
ฝ่ายสนับสนุนคุณทักษิณเป็นพวกมารยาททราม

อย่าไปเชื่อนะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ผมว่าเจ้าของกระจู๋เป็นพวกสนธิแน่นอนครับ
มาให้ร้ายฝ่ายคุณทักษิณ

โดยการโพสต์ตั้งกระจู๋ด้วยความหยาบคาย ชวนทะเลาะ
เพียงเพื่อต้องการให้เข้าใจผิดว่า
ฝ่ายสนับสนุนคุณทักษิณเป็นพวกมารยาททราม

อย่าไปเชื่อนะครับ

เป็นมุมที่ไม่น่ามองข้าม

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10