หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...อวยพร?  (อ่าน 8718 ครั้ง)
หมอแมวมาช่วยชีวิตผมไว้แท้ๆ เพื่อนๆสาวกครับดูหมอแมวเป็นแบบอย่างครับ   ฮือๆ~ ซิกๆๆๆ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ขอให้รักหวานชื่นเหมือนวันแรกรักค่ะ   ยิ้มน่ารัก

Life isn't always made to order.
อุ๊ย ! .. เริ่มเป๋มาเรื่องดี  กร๊าก

งั้นไหลตามไปดีกว่า ..

... ให้ความรักเปรียบเช่นเดียวกันกับเครื่องประดับ...

... หมั่นดูแลระวังรักษาอย่าให้แตกหัก...

... เมื่อถึงวันหนึ่งที่เราต้องหยิบขึ้นมาดู ... จะรู้สึกภูมิใจและมีความสุข ...

... ที่ชีวิตได้มี " สมบัติ " อันมีค่าถืออยู่ในมือ ..

... และจะเป็นสมบัติชิ้นเดียวในโลก ที่จะอยู่กับเราไปจนชั่วชีวิต ...

ยาวไป  ไอ้มืดหมี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มี.ค. 2006, 15:38 น. โดย • L ii p z [ii] e z • » บันทึกการเข้า

กรี๊ดดดดด ว้าวเริ่มแล้วซินะ ฮุ ฮุๆๆๆ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ไม่เอาๆ เตะกลับแบบเดิม

เขียนไปว่า สวรรค์ นรก ต่างกันเพียงข้ามคืน

เกย์แอบ

S♥NE - Goguma
อวยพรว่า...
"ออกไป๊ ออกไป๊"

ปล.ผิดงานป่าวหว่า....

ทหารเกณฑ์
วาดรูปนี่เลยครับ

เกย์ออก
ความไว้ใจจะทำให้ความรักแข็งแกร่ง
ความซื่อสัตย์จะทำให้ความรักามั่นคง
ความเสมอต้นเสมอปลายจะทำให้ความรักสวยงาม

ตามนั้นครับ ลุงชายคลอง

ชีวิตเป็นเรื่องโกหก ความรักเป็นเรื่องตลก
"ยินดีด้วยนะ"

(ทื่อเกินไปไหมคะ  ไอ้มืดหมี)

<3.
เป็นเพื่อนกันจริงแค่ยิ้มให้ก็ไม่ต้องเขียนอะไรเพิ่มแล้วล่ะครับ
นี่เลยหันไปร้องเพลงให้เจ้าสาว"แม้ว่าเธอจะผ่านผู้ชายมาหลายร้อยคน......"

ขอให้เดินทาง(ไปนรก)โดยสวัสดิภาพ

ขอให้ครบ32

สนธิออกไป!! (เกี่ยวไร ง่ะ)

จะหย่าเมื่อไหร่บอกด้วย

ว่างๆจะไปเยี่ยมที่โรงพยาบาล

ฯลฯ
หน้า: 1 [2]