หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: :+: หาจ๊อบมาให้ :+:  (อ่าน 16663 ครั้ง)
เออลิงค์เข้าไปแล้วไม่เห็นรูป รูปไม่ขึ้น
เครื่องบิวเป็นเครื่องเดียวรึเปล่าคะ?

อยากเห็นตัวอย่างงาน ใครใจดีเอามาให้ดูหน่อยสิคะ  กรี๊ดดดดด

等着

เหมือนจะมีประโยชน์แก่สาธารณะชน  จ๊วบ

Las Noches Rubicundior
ตัวอย่างครับ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
อลวนคนอกหก  (อิอิ)

อก หก ก็ นมอีนังสามอ่ะดิ
 เหลือบ เหรอ

อลวน คนหกอก หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอโทษทีนะคะ แต่นึกถึงสุนัขอะ  เฮ้ย!? หกอก

3 แม่ครัว

ทหารเกณฑ์
ขอบคุณค่ะพี่โก้ กรี๊ดดดดด

等着
มีงานที่นั่งเฉยๆแล้วได้เงินไหม หมีโหดดดด
มีครับ แถวๆสะัพานลอย อ่ะ
อยากได้งานที่นั่งห้องแอร์ มีกาแฟให้กิน

งานน้อยๆ เงินเยอะๆ  ไม่ต้องใช้ความรู้

บริษัทมีแต่หนุ่มๆ มีไม๊เค๊อะ  หื่น

ฮ่าๆ ฮือๆ
มีงานที่นั่งเฉยๆแล้วได้เงินไหม  หมีโหดดดด

อยากได้งานที่นั่งห้องแอร์ มีกาแฟให้กิน

งานน้อยๆ เงินเยอะๆ  ไม่ต้องใช้ความรู้

บริษัทมีแต่หนุ่มๆ มีไม๊เค๊อะ  หื่น

สงสารประเทศชาติ  เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อยากขอดูพันธุศาสตร์ ของหมีพี่น้องคู่นี้ จริงแฮะ

มันช่างผูกพันกันอย่างรุนแรงจริงๆ  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 มี.ค. 2006, 01:05 น. โดย ShoGun » บันทึกการเข้า

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
มีงานเดินแบบที่ปารีสให้ซักงานไหมคะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 [2] 3 4 5