หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: บัตรเลือกตั้ง (แตกหน่อ)  (อ่าน 13384 ครั้ง)
หลั่ง แจ๋ว  เจ๋ง

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ออกไป เลือกตั้งเหรอ  ปลื้ม

Las Noches Rubicundior
หยุดฮากันก่อนครับ

วันนี้ดูรายการร่วมมือร่วมใจมา
ช่องไม่ลงคะแนน อยู่ตรงมุมล่างสุด ด้านขวานะครับ
เล็กๆ ไม่เด่น จะไม่เหมือนกับบัตรเลือกตั้งที่ผ่านๆ มา

ใครไม่เตรียมตัว หรือ ไม่รู้อิโหน่อิเหน่
อ่านหนังสือไม่ออก อาจจะไม่สังเกตเห็นช่องนี้

Today you , Tomorrow me.
ก๊าก!!!

(โดนตุ๊ยท้อง น้ำลายกระเด็นนองพื้น)

อืม - ผมไม่ได้เลือกตั้งกับเขาด้วยนี่หว่า
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ล่าสุด ศาลปกครองสั่งให้สามารถใช้ปากกา กากบาท ได้นะครับ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
เอาล่ะ

ทีนี้ใครอยากอัตนัย ปรนัย ก็สนุกล่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อีกสี่หรือห้าปีถึงจะได้สิทธิ์ค่ะ ง่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
บัตรแบบใหม่
เน้นการฝึกทักษะ สมาธิ และความอดทน
รวมทั้งเสริมสร้างความบันเทิงด้วย

คำใบ้นี่กูว่าแม่ค้ายังอ่านไม่ออกเลยนะ
 กร๊าก โหลุง
ผู้จัดการสนใจจะรับข้าวผัดปูอีกจานมั้ยคะ  (อิอิ)
เกิดตูได้เป็นขึ้นมานี่ มิแย่รึ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
บัตรเลือกตั้งของหมอแมวกลายเป็นฟอร์เวิร์ดเมล์ไปแล้วค่ะ
พี่บรรณาธิการได้เมื้อกี้หลังกินข้าวเที่ยงตอนบ่ายๆ
ตื่นเต้นกันใหญ่  เจ๋ง

等着
หน้า: 1 2 [3] 4 5