หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: มีคำเกี่ยวกับการเลือกตั้งวันที่ 2  (อ่าน 10600 ครั้ง)
พิมพ์ลายนิ้วมือเลยครับ โกงยากดี จบ...

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ถ้าใช้เลือดนี่ ระวังมันซึมเปื้อนด้านข้างนะครับ

อาจจะต้องใช้อุปกรณ์เสริม

ชีวิตเป็นเรื่องโกหก ความรักเป็นเรื่องตลก
ก็อย่างที่พูดกันน่ะค่ะ
คนเราถ้าจะโกงย่อมมีวิธีการโกงที่เราคาดไม่ถึงอยู่ดี
อาจจะเป็นแบบรู้อยู่แล้วแต่ไม่คิดว่าจะมีคนทำหรือแบบไหนก็ตาม
ไม่สามารถแนะนำคนอื่นได้ค่ะ
แต่ส่วนตัวแล้วคงใช้ปากกา

~.~ Little bunny hops to the moon ~.~
ใช้ 2B ฝนอ่ะ น่าจะโกงยาก ลบก็เห็นรอย
ใครพอรู้รายละเอียดเกี่ยวกับวิธีการเลือกตั้งแบบ เจาะบัตร บ้างครับ

เห็นว่าที่อเมริกาก็ใช้วิธีนี้เนื่องจาก โกงยาก

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
กาด้วยตัวเองค่ะ
ได้ยินมาว่า ใช้ตรายางอาจเจอหมึกล่องหน.. เหวอ
เอ่อ แล้วสาวกคนไหนไปเลือกตั้งล่วงหน้ามาแล้วบ้างครับ
ใช้ตรายางหรือปากกา ???

ชีวิตเป็นเรื่องโกหก ความรักเป็นเรื่องตลก
ถ้าใช้เลือดนี่ ระวังมันซึมเปื้อนด้านข้างนะครับ

อาจจะต้องใช้อุปกรณ์เสริม

ต้องใช้แบบมีปีกครับ
ถ้าเอาเลือด กรีด เค้าก็จะไปตรวจดีเอ็นเอ แแล้วก็ตามขูดรีดภาษี  เฮ้ย!?
ยกเว้นถ้าเลือกเบอร์สอง  ฮิ้ววว

ซุปเปอร์แม้วววววว  กร๊าก

<3.
ไม่ซีรอ๊กบัตรประชาชน แม็คติดไว้หลังบัตรเลือกตั้งเลยหละคะ อิอิ
อีกาพ่นหมึกได้ด้วยหรอ  เหวอ
คนมันจะโกงงงงงงงงง  อะไรก็ห้ามไม่ได้  แป๊ะยิ้ม

wahz !!!~  รักเธอคนเดียว
โกงแม้กระทั่งปากกาก็ไม่ให้ T_T

-_-''
โอ คุณไซโคมาใหม่หรอครับ มาจากวงพาราดอกซ์ล่ะสิท่า

รบกวน อ่าน Faqs และแนะนำตัวบนกระจู๋ขึ้นหิ้งด้วยนะครับ
วันนี้ลองใช้ที่ปั๊ม

แต่พลาดท่า เอามุมลงก่อน มันเลยมีร่องรอยอื่นกันกากบาท

มันจะเป็นบัตรเสียไหมคะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 [2] 3