หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้ IE แล้วเป็นงี้บ้าง?  (อ่าน 6522 ครั้ง)
ใครเป็นมั่งครับ  เมื่อก่อนที่จะย้ายเซิฟเวอร์ก็ไม่เป็นะครับ

ละโว้  เอือม

[ FACT HOSTING ] [ บ้านโฮมฮัก ]
Today you , Tomorrow me.
ละโว้ โอ้ โอ้ โอ้ ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~   

เอฟเฟค สะท้อนอย่างรุนแรง

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ผมก็เป็นบ้างบางครั้งครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
อะเอ่อ   คริคริ

<3.
ต้องแก้ที่ registry ครับ  ฮี่ๆ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
พี่เราเคยเป็น ต้องFormatเลย เฮ้ย!?
จริงๆมันเป็นเพราะไวรัสใน IE อ่ะค่ะ เป็นไวรัสตัวใหม่ล่าสุด ที่ระบาดใน IE เท่านั้น
ยังไม่มีตัวแพทช์แก้ไข นอกจากตามที่ป๋ากับแมคบอกอ่ะค่ะ  ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เป็นบางครั้ง

เอาเข้าไป โดนอำเป็นแถบ  กร๊าก

[ FACT HOSTING ] [ บ้านโฮมฮัก ]
Today you , Tomorrow me.
แหม่...ไวรัสตัวนี้ชอบกินแต่ของเก่าๆด้วยนะครับ ลองสังเกตดูครับ มึนตึ้บ

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
เอางี้ พูดจริงนะ

คือ

IEเนี่ยมันเกิดบั๊กเมื่อเยื่ยมชมฟอรั่ม ทำให้ข้อความเก่าๆมันดูไม่ได้

วิธีแก้คือต้องเปลี่ยนเป็นไฟล์ฟอกซ์ซะ

เกย์แอบ
ไฟร์ฟอกซ์ แมค ไฟร์ฟอกซ์

อำกันเข้าไป
อ่ะ  ไออีเครื่องดาทำไมไม่เป็นล่ะ
วินโดว์มีปัญหาหรือเปล่าคะ
ไม่เห็นเป็นเลยค่ะ  งง

ฮ่าๆ ฮือๆ
หน้า: [1] 2 3