หน้า: 1 2 [3] 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: คูหาเลือกตั้ง หันผิดทาง  (อ่าน 21160 ครั้ง)
ลองเข้าไปตั้งกระทู้ใน pantip นะ ห้องราชดำเนินก็ได้

ตั้งไปว่า
"กกต.ย่อมาจากอะไรครับ"

รับรองว่าได้เป็นกระทู้แนะนำ แถมด่ากันจนฮาขี้แตก
คืนโดยที่ไม่กาอะไรเลยหรอ
ทำเพื่ออะไรอ่ะ

คงหาที่ที่จะพอกาได้อย่างเป็นความลับไม่ได้มั้ง

คิดภาพแล้ว
 กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ลายเซ็นต์เรายาว

ยังเซ็นได้แค่ชื่อ นามสกุลยังไม่ทันเซ็นต์เลย
เค้าบอกให้ พอ พอ พอ

งงเลยตู

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
นั่นแหละเหตุผลของเขา คือการลงคะแนนต้องเป็นความลับ
กกต. เขาคิดอะไรหว่า??

Today you , Tomorrow me.
เค้าคงอยากฝึกให้คนไทยออกมาใช้สิทธิ์กัน เลยกะให้มีเลือกตั้งอีกรอบ  ฮี่ๆ

[จะรอดูตอน สว. ว่าทีนี้จะหันไปทางไหนหรือว่าหันหลังชนกัน  งง]

หลงรักเสน่ห์สาว Punk วันทุกวันมีแต่หน้าเธอ

High & Mighty Color
อยากให้กรรมการที่เครียดๆก็ดูตูดไปพลางๆให้เคลิ้มๆกันเล่นๆ
นั่งวิจารณ์ตูดแต่ละคน

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
มันสนุกดีนะ
เลือกตั้งทีนึงมีโอกาสเล่นมุกกับกระดาษ 2 ใบ
ใบนึงเอามาเช็ดตูด แล้วกา
อีกใบขากสเลด แล้วกา

ไม่ผิด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คือเรื่องของเรื่อง ที่ตูชอบให้มีวันเลือกตั้ง
1.คนไม่เมาแอ๋ข้างวัด ในคืนหมาหอน (เพราะห้ามขายเหล้าเบียร์)
2.ของขายดี อันนี้ชอบมาก (เลือกเสร็จ ก็แวะมาหาของแดกเสียหน่อย)

อ้อ วันนี้ไปเช็งเม้ง พี่กับพ่อตูกลับมาเลือกตั้งทันในนาทีสุดท้าย
(ที่เลือกตั้งอยู่ติดบ้านตูแท้ๆ แต่ดันมาเลือกเป็นคนสุดท้าย แปลกดี...)
อีกหนึ่งเบาะแส.. บ้านห้าโอใกล้วัด  หมีโหดดดด

Today you , Tomorrow me.
จะมาบุกขี้บ้านผมหรอครับ
ส้วมเต็มแล้วครับ เสียใจด้วย
เรื่องหันคูหานี่มีกระแสว่าทำไปสำหรับพวกหัวคะแนนที่ถูกจ้างมาเลือกอ่ะคับ
ประมาณว่าให้คนคุมมายืนเฝ้า... "เฮ้ยกูจ่ายมึงไปแล้วนะ อย่าตุกติกกาช่องอื่น กูเห็นนะ"
กกต.แถลง 3 ข้อ
1.จะได้ไม่เอาบัตรตัวอย่างข้างนอกหรือกระดาษที่ขีดเขียนอะไรเอาไว้ ไปหย่อนในกล่อง
2.จะได้ไม่ให้มีการถ่ายรูปบัตรเลือกตั้งที่ถูกกาช่องนั้นช่องนี้ (ตามที่หัวคะแนนจ้าง)ในมือถือ
แล้วเอาหลักฐานที่ถ่ายไว้มาเรียกรับตังค์ทีหลัง (แต่คราวนี้แม่งจ่ายกันสดๆหน้าคูหานั่นแหละ)
3.จะได้เอารูปผู้สมัครพร้อมหมายเลข มาติดไว้ที่ผนัง ให้คนที่หลงๆลืมๆได้ดู
ฮวงจุ้ยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
งานนี้ท่าทางบักเคนเฝ้าคูหาแต่เช้ายังปิดหีบ  เหลือบ

[ว่างให้เช่า]
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6