หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: คูหาเลือกตั้ง หันผิดทาง  (อ่าน 21168 ครั้ง)
คือเวลากา ต้องก้มหันตูดให้ชาวบ้านเห็นน่ะ
ตะกี้ดูข่าวเห็นว่าเป็นอย่างนี้กันทั้งประเทศไทยเลย
(หันตูดให้ชาวบ้านดูน่ะ)

แถมกกต.บอกว่าลับ มองไม่เห็นหรอกว่ากาเบอร์อะไร
แต่ที่สังเกตดูนี่ เห็นกันจะๆเลยนะ

ท่าจะเป็นแทคติกการทำให้การเลือกตั้งครั้งนี้เป็นโมฆะกระมังครับ
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เลือก "พรรคเราะ"

เพราะรัก...  กรี๊ดดดดด

เอามั่ง
พี่ภูครับ เห็นคณะกรรมการการเลือกตั้ง ท่านว่าไว้ว่า จะได้โปร่งใส่ในการที่จะดูคนละแจกเงิน การกระทำที่มิชอบในการเลือกตั้งครับ  ชิ

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
บางทีเค้าอาจจะสังเกตุบั้นท้ายก็ได้นะคะ
บางทีบั้นท้ายอาจบอกได้ว่าเรากาช่องไหน เกย์แอบ

ไม่ได้มาเยี่ยมโลกนาน...เปลี่ยนไปเยอะเลย...-.-*
 ง่ะ

ที่ซอยหนิงก็จัดเป็นที่เลือกตั้ง หันออกอย่างนั้นจริงๆอะแหละ
แล้วพวกเจ้าหน้าที่ประมาณว่า หันข้างให้คนที่มาใช้สิทธิ แต่ห่างกันไม่ถึง เมตร  ง่ะ

เมื่อกี้แม่เปิด Fm 92.25 ฟัง
เค้าบอกว่าจะช่วยกันถ่ายรูป ไปฟ้อง สหประชาชาติ (UN)
พรุ่งนี้เจอกันที่ ตึก UN เวลา 10 โมงเช้า

ใครจะไปมั้งคะ 55

<3.
บางทีเค้าอาจจะสังเกตุบั้นท้ายก็ได้นะคะ
บางทีบั้นท้ายอาจบอกได้ว่าเรากาช่องไหน เกย์แอบ

เห็นมือเลยจ้ะหนู
ไม่ต้องเดาการโยกบั้นท้ายให้ยุ่งยาก
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ครั้งแรกในชีวิต  กรี๊ดดดดด

ไปตอนก่อนปิดหีบ 15 นาทีค่ะ

เปิดซิงด้วยการไม่เลือกใครเลยซักคน  กร๊าก

เป็นกลาง  เกย์ออก นะฮ๊า..

ปั๊ม ว่าไม่เลือกใครเช่นกัน

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
เห็นเค้าว่าประทับตรา จะไม่ปลอดภัย
เพราะ เค้าอาจเอาหมึก แบบหมึกล่องหนมาให้ใช้ก็ำได้

(คิดไปได้เนอะคนเรา )

<3.
เห็นมือเลยจ้ะหนู
ไม่ต้องเดาการโยกบั้นท้ายให้ยุ่งยาก
ฮิ้ววว
ก็บางทีคนตัวใหญ่อ่ะค่ะ อาจบังมิด เลยต้องใช้การโยกตูดอ่ะ
แบบเลือกเหลี่ยมก็โยกซ้ายขวา หรือถ้าไม่เลือกก็อาจโยกขึ้นลงอ่ะค่ะ

ไม่ได้มาเยี่ยมโลกนาน...เปลี่ยนไปเยอะเลย...-.-*
ไม่ดีตั้งกะหันตูดให้ชาวบ้านแล้ว เฮ้ย!?
แต่ผมก็เอาปากกาไปเองนะ
ใครจะว่าวิตกจริตก็เอาเหอะ โห

ไม่แน่นาอะไรๆ ก็เป็นไปได้

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เขาเรียกว่าผายลมมรณะ ป่ะ ง่ะ

ประเทศไทย
เป็นไปได้ทุกอย่าง เอือม

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6