หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ็มวีหน้าเหลี่ยมของไอ้พี่แอนนนนน  (อ่าน 10636 ครั้ง)
เฮ้ย ยังไม่ได้ดูเลยเว้ยเฮ้ย

เว็บ เมเนเจอร์ เอาไปลงแล้ว!!

เว็บ ฟอนต์ เราดังแล้ว

... *-*

BBcode เอิ๊ก~
ด่วน!!!!!!!! แหม่มท้อง!!!!!!!!!!!!!

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 โห

Today you , Tomorrow me.
จำลองแม่งพาคนไปตาย
แถมกลบข่าวพุ่มพวงหมดเลย
ด่วน!!!!!!!! แหม่มท้อง!!!!!!!!!!!!!
ไรกัน คนที่ 2 แล้วหรือ

[ว่างให้เช่า]
ทักษิณยุบสภาแล้วครับ โซเวียตล่มแล้วครับ ยุคน้ำแข็งจบแล้วครับ ค้นพบไทม์แมชชีนแล้วครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
โต้ดก๊าบ  ตอนนั้นรีบ ไม่ได้ดูตาม้าตาเรือ ดันไปโพสจู๋ไว้ผิดที่

ผมโดนจับไปลอยอังคารมา เพิ่งกลับมาไม่กี่วันนี้  อาการตอนนี้แย่มาก  ยังไม่หายแข็งตัวเลย  สมองยังฟื้นได้ไม่เต็มที่

ต้องขอโทษอย่างรุนแรงจริงๆครับ

แล้วก็ หวังว่าเลือกตั้งที่ผ่านมา คงไม่มีสาวกฟ๐นต์กาเบอร์ 2 นะครับ
กาเบอร์สองค่ะ
ในเอ็มวีที่แอนทำ
มันบอกด้วยเหรอว่าหน้าเหลี่ยม

เท่าที่ดูไม่มีคำนี้นะ

ป.ล. กาเบอร์สองเหมือนน้องดา
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ดาโกหกอ่ะค่ะพี่อ๋าห์
ในเอ็มวีที่แอนทำ
มันบอกด้วยเหรอว่าหน้าเหลี่ยม

เท่าที่ดูไม่มีคำนี้นะ

ป.ล. กาเบอร์สองเหมือนน้องดา
ฮิ้ววว

บัตรเสียเพราะกาเบอร์สอง เค้าให้กาในช่องสี่เหลี่ยม  เกย์แอบ

[ว่างให้เช่า]
ดาโกหกอ่ะค่ะพี่อ๋าห์

โกหกเหมือนน้องดาห์~

ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
บอร์ดนี้คนกาเบอร์สองเยอะมากเลย
ตรงช่องที่ผมกา ทำไมไม่มีเบอร์ล่ะ  งง

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ด่วน! จุ๋มจิ๋มเข็มเล็ก ตายแล้ว

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: 1 [2] 3 4