หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ็มวีหน้าเหลี่ยมของไอ้พี่แอนนนนน  (อ่าน 10643 ครั้ง)
 โห
ห๊าาา จริงเหรอ
ไม่น่าเลย ก็เห็นแข็งแรงออกอย่างนั้น

่ข่าวว่าไอ้แอนจะไปเกณฑ์ทหาร
ไม่รู้ป่านนี้เตรียมตัวเตรียมใจแค่ไหนแล้วเชียว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เร่จะไปเข้าค่ายแล้ว เค้าฝากมาบอกลา

ดาจะไปฝึกงานแล้วนะคะ
กำลังจะเอ็นทรานซ์ เลือกคณะไรดีครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
กำลังจะเอ็นทรานซ์ เลือกคณะไรดีครับ
ถ้าลองมานับความละโว้ดู อันนี้กินขาดเลย กร๊าก

ถืกกกกกกกกกก
โหวตอันนี้ด้วยคน

นักเขียนการ์ตูนรายปี
แก้คะแนนม.๖ก่อนครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

กร๊าก
กระจู๋นี้เป๋ได้อย่างร้ายกาจ

ว่าแล้วก็เปิดเว็บฟ๐นต์ขึ้นมาสักเว็บดีกว่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
(ของลุงอ๋าห์ สุดยอด)
ว่าแ่ต่รู้รึยังคะว่าเค้าเปลี่ยนชื่อจาก "สยาม" เป็น"ประเทศไทย" แล้ว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ผมเดินได้แล้ว!!!
ผมเกิดเป็นผู้ชายผู้หญิงดีครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ผมเกิดเป็นผู้ชายผู้หญิงดีครับ
เกย์ครับ
อภิสิทธิ์ เป็นนายกสมัยที่สองแล้วหรือ  เกย์แอบ

[ว่างให้เช่า]
ด่วน! ไอ้ inw มาอาละวาดบอร์ด!!!
หน้า: 1 2 [3] 4