หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ็มวีหน้าเหลี่ยมของไอ้พี่แอนนนนน  (อ่าน 10625 ครั้ง)
http://img431.imageshack.us/my.php?image=62427at.swf

ร่วมด้วยช่วยกัน       

แล้วผมจะซื้อข้าวผัดปู (ปูเยอะๆ) ไปฝากล่ะ

เท่ห์จริงๆฮะ      ช่วยกันเชียร์ให้ท่านหน้าเหลี่ยม (ออกไป)
เพื่ออะไรครับ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ตกข่าวมาก ๆ เลยนะครับ ไปอยู่ไหนมา
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

มาทักตอนข้าวผัดปูหมดยุคแล้ว
ไอ้เศษสตางค์นี่ชอบมาทำให้ถามตอบเละจริงๆ เลย
ย้าย แล้วก็ -

Today you , Tomorrow me.
ตกข่าว  ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไปอยู่ที่ไหนมา เมื่อฉันไม่มีใคร....

ปู่ของละโว้  ชิ

ตอนนี้ต้องเพลงไอ้หน้าเหลี่ยม (คนที่จะไปกินข้างผัดปูเป็นเพื่อนยักษ์)

[ว่างให้เช่า]
จู๋แตกหน่อ หรือไร??

~.~ Little bunny hops to the moon ~.~
ไม่ใช่แตกอะไรทั้งนั้นแหละครับ

แถมยังไปทะลึ่งโพสต์ในถามตอบอีก - คิดว่าเป็นโชว์ของรึไง
เขาดูกันหมดแล้ว โวย

เอ๊ะ  ง่ะ

Viens petite fille dans mon comic strip Viens faire des bull's, viens faire des WIP!
Des CLIP! CRAP! des BANG! des VLOP! et des ZIP! SHEBAM! POW! BLOP! WIZZZZZZ!

ฮือๆ~ Hmmmm....   

ละโว้ ครับ  เจ๋ง

wahz !!!~  รักเธอคนเดียว
ไปอยู่ที่ไหนมาหว่า ???

หลงรักเสน่ห์สาว Punk วันทุกวันมีแต่หน้าเธอ

High & Mighty Color
เฮ้ย ยังไม่ได้ดูเลยเว้ยเฮ้ย
หน้า: [1] 2 3 4