หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: Gossip เลือกตั้ง  (อ่าน 9509 ครั้ง)
วันนี้เราไปเลือกตั้งมาน่ะ พอดีเลือกเสร็จ
แม่เราเค้าก็ไปเม้าท์กะเจ๊แถวๆบ้าน บอกว่า
การเลือกตั้งปีก่อนมีการเปลี่ยนกล่องให้พรรคTRTได้คะแนนน่ะ แล้วปีนี้เค้าก็บอกว่า ถ้าบัตรไหนเสีย เค้าจะขานเป็น เบอร์ 2 พรรคTRTหมดหน่ะ ไม่รู้ว่าจริงรึเปล่านะ อันนี้เราก็ไปฟังแม่เราแล้วก็แม่บ้านขาเม้าท์ในอำเภอมาน่ะนะ
.....ก็ไม่รู้เรื่องจริงหรอกเพราะฟังมาอีกทีน่ะ
ฟังหูไว้หูก็แล้วกันนะครับ  ยิ้มน่ารัก

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
ไม่จริงครับ

การนับคะแนนจะมีการขานเลขหมายพร้อมชูบัตรเลือกตั้ง
หากไม่มีการคัดค้านก็จะนับต่อไปครับ
การกาลงช่องไม่ลงคะแนน จะนับเป็นบัตรเสีย แล้วบอกว่าไม่ลงคะแนน
ถ้าทำอย่างว่าเบื้องต้นจริง มีการคัดค้านและร้องเรียนแน่ๆ ครับ

ตอนเป็นทหารเคยทำหน้าที่ขานคะแนนมาก่อน
เล่นเอาเสียงหายเลย  เอือม

Today you , Tomorrow me.
อยากไปดูเค้านับคะแนนกันมั่ง แต่ไม่รู้ว่าเค้านับกันที่ไหน

-_-''
ผมเชื่อว่ามีการ Lock คะแนนครับ

ไม่เชื่อก้มลงดูที่ Keyboard แถวๆปุ่ม Pause Break

หมีโหดดดด

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
ผมเชื่อว่ามีการ Lock คะแนนครับ

ไม่เชื่อก้มลงดูที่ Keyboard แถวๆปุ่ม Pause Break

หมีโหดดดด

จริงด้วย กร๊าก

-_-''
 (อิอิ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไม่รู้สินะ แต่แถวๆบ้านเราจะมีใครร้องเรียนรึเปล่าอ่า
 เพราะเป็นอำเภอเล็กๆแถวชายแดนเอง
ฟังจู๋ ไว้จู๋คับ  หื่น

BBcode เอิ๊ก~
เคยไปดูตอนเค้าขานคะแนนอ่ะค่ะ
พอขานเสร็จก็จะโชว์บัตรอันนั้นให้ดูด้วยนะคะ

เลยคิดว่าถ้าจะโกงจริงๆคงจะโกงยาก

~.~ Little bunny hops to the moon ~.~
Scroll กับ Score มันคนละอันกันไม่ใช่รึ  ง่ะ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
พ่อตูเป็นผู้อำนวยการอะไรสักอย่าง
ในเขตเลือกตั้งที่ 2 ของจังหวัดนึงแถวๆ เพชรบุรี

ขอบอกว่าเพชรบุรี 3 เขต
งดออกเสียง กำลังนำไทยรักไทยลิ่วเลยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตูก็ถึงว่า เห็นเมืองเพชรแว็บๆ คะแนนน่าตกใจมาก
งานนี้น่าจะลุ้นจนหืดจับสำหรับทักษิณ
งดออกเสียงนำทรท เกือบทุกเขต ไม่ก็ทุกเขตเลยแหละครับ

http://www.manager.co.th/Politics/ViewNews.aspx?NewsID=9490000044380

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ถึงจะไม่เลือกใครมากกว่า แต่ก็ต้องเป็น 2 เท่า  ง่ะ
หน้า: [1] 2 3