หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: มารื้อฟื้นประสบการณ์กันหน่อย  (อ่าน 18038 ครั้ง)
สวัสดีค่ะ ชาว f0nt!!

สมาชิกใหม่ค่ะ..เคยด้อมๆมองอยู่นาน..เลยขอเข้าร่วมวงด้วยคนเป็นนักเขียนสมัครเล่น และก็ได้ไอเดียแปลกจากที่นี่เสมอค่ะ
..กระทู้นี้ขอเปลี่ยนโหมดชาว f0nt เข้าโหมด Romantic ซะหน่อยนะคะ
อยากขอให้ชาว F0nt ช่วยบรรยายบรรยากาศตอนที่คุณได้พบกับคนรักหรือแฟนของคุณเป็นครั้งแรกค่ะ..ว่ามันอารมณ์ไหน...โลกมันหยุดหมุนหรือว่า หัวใจมันไปตกอยู่ที่ตาตุ่ม กึ๋ยๆ หรือว่าเหมือนสายฟ้าฟาด.. :32:หรือว่าโครตเกลียดมันเลย .. ชิ(เหมือนในละครไทยมี่เค้าฮิตๆให้พระเอกนางเอกเค้าเกลียดกันก่อน).อะไรประมาณนั้นค่ะ...ลองเล่าให้ฟังบ้างซิคะ ลันล้า
โดนแฟนถามปัญหาแบบที่ไม่น่าถามครับ เลยสอนให้หน่อยนึง................
(ไม่เชิงโรแมนติก เพราะเจอในห้องคลอด)
-1

เป็นไงครับ โลกหยุดหมุนเลยไหม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 เม.ย. 2006, 16:09 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

อยากย้อนวัน เวลา ถ้าเป็นได้
อยากย้อนไป วันใหม่ ที่ดีกว่า
ย้อนไปวัน ที่ไม่ มีน้ำตา
ย้อนเวลา เพื่อมา รักษาตัว
เพราะทำใจ ไม่ได้ ในวันนี้
จึงหลบหนี หลีกไกล ใจสลัว
ฝังตัวเอง กับความเศร้า ความมืดมัว
กับความกลัว ที่ตัว ได้ก่อเอง
และบอกใจ จะไม่ รักใครอีก
จะหลบหลีก ไม่ให้ ใครข่มเหง
ต่อแต่นี้ จะอยู่ กับตัวเอง
กับเสียงเพลง ที่บรรเลง ให้ได้ยิน
ลาก่อนเธอ ตัดขาด ความสัมพันธ์
ลืมคืนวัน ที่มีกัน ให้หมดสิ้น
ลืมแล้วรัก ที่ใจ เคยถวิล
ลืมทุกอย่าง ที่ได้ยิน เกี่ยวกับเธอ...

นายโอ้เอ้
24 มกราคม 2543 - 16:20

Today you , Tomorrow me.
คุยกันครั้งแรก กับคน คนนั้น
แทบคุยไม่เป็นภาษา  ฮิ้ววว

<3.
หอมแก้มครั้งแรก
หน้าร้อนผ่าววววว
 เกย์ออก

ตอนนี้ เฉยๆ  ชิ
ปล. น้องใหม่ อย่าลืมอ่านคำแนะนำนะครับ  ยิ้มน่ารัก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
อ้าว.. มาอ่านโจทย์ใหม่ ตูตอบผิดคำถามนี่หว่า  หน้าแตก

Today you , Tomorrow me.
ตอนแรกที่เจอสามก็แบบว่า อูย ซี๊ด  เกย์แอบ เกย์แอบ

ใครน่ะ หล่อจัง  เกย์แอบ เกย์แอบ เกย์แอบ

จากนั้นก็ตามจีบจนได้มาเป็นตัวเป้นตนอย่างนี้แหละฮ่ะ  เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

เอือม
ตอนแรกยังไม่มีแฟนก็ร้อน
พอมีแฟนก็เย็นขึ้นมาหน่อย
พอมีแอร์ก็เย็นสบายเลย
 ฮิ้ววว
เรื่องมันมีอยู่ว่า....

ฮือๆ~

น้องใหม่แนะนำตัว อ่าน FAQs ด้วยนะคะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ตอนแรกที่เจอสามก็แบบว่า อูย ซี๊ด  เกย์แอบ เกย์แอบ

ใครน่ะ หล่อจัง  เกย์แอบ เกย์แอบ เกย์แอบ

จากนั้นก็ตามจีบจนได้มาเป็นตัวเป้นตนอย่างนี้แหละฮ่ะ  เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

เอือม

อ้วก
 ชิ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ที่ว่า "..กระทู้นี้ขอเปลี่ยนโหมดชาว f0nt เข้าโหมด Romantic ซะหน่อยนะคะ"

ยากครับ   ยากยังไง ตามอ่านทุกฟอรั่ม...หึหึหึหึ

กำลังโหลดข้อมูล .....
อ่าน FAQs ก่อนนะครับ

อ่าน FAQs ก่อนนะครับ

กร๊าก +1
ตอนเจอแฟนครั้งแรก

ในอินเตอร์เน็ทครับ
คุยกันทุกวัน ผ่านไปหนึ่งปี
ไม่เป็นแฟน เค้าไม่ยอม
เป็นน้อง

เรามีแฟน
เค้าร้องไห้

เลิกกับแฟน
ก็มาคบกัน
เจอกันครั้งแรก
หอมแก้ม (หื่นชิบ)

คบกันมานาน
เลิกคบกัน
เพราะสาเหตุบางอย่าง

ไม่สามารถบอกใครได้

เค้าไปดีแล้วครับ
มีคนดีๆมารักเค้า

ผมก็ดีใจ(แง)

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8