หน้า: 1 ... 294 295 296 297 298 299 300 [301] 302 303 304 305 306 307 308 ... 440

ผู้เขียน หัวข้อ: หมอแมวเค้าถามอะไรหน่อยสิ -..-  (อ่าน 1757641 ครั้ง)
เคยเห็นรสดื่มน้ำทีนึง 3 แก้ว เห็นแล้วแบบ .. เอาไปเก็บตรงไหน  ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
ตูเหมือนจั๊ว.นะ ไม่ค่อยชอบกินน้ำเปล่า

แต่ตอนนี้บังคับตัวเอง พยายามกินน้ำให้ได้หมดขวดบนเครื่อง (1.5 ลิตร)

พยายามลดน้ำอัดลม ก่อนหน้าไม่กินเลยนะพวกน้ำอัดลมเนี่ย

มาติดเพราะตาชูว์.นี่แหละ  เอือม

ว่าแล้วนึกขึ้นมาได้

หมอแมว.คะ ตาล.กินอิยาแก้เมาเครื่องมันทุกไฟลท์เลย ไฟลท์ละสองเม็ด

(บางทีก็ 3-4 เม็ดถ้าเป็นเครื่องเล็ก)

ลืมถ่ายรูปมา มันเป็นยาเกาหลี เคี้ยวแล้วกลืน

ไม่ง่วง ไม่มีอาการอะไรเลย แต่แก้เมาเครื่องชะงัก เจ๋ง

เดือนนึงบิน 12-14 ขา เท่ากับเดือนนึงกินไปตีซะประมาณ 30 เม็ด

มันจะตกค้างอะไรในร่างกายมั้ยเหรอคะ? อู้ย..

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ตูนึกว่ามึงหายเมาเครื่องแล้วนะ  ยังเมาอยู่หรือ   อู้ย..

เลวยั้นเงา
ฮ่วย เป็นแอร์แต่เมาเครื่อง ง่ะ.. จริงหรอเีนี่ยพี่ตาล อ๊าง~

คนเดินทางไปไหนมาไหนประจำ พี่ก็ยังเมารถอยู่นะ    ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
หมอแมวครับ
ผมรู้สึกปวดคอครับ
เวลาบิดไปมาเพื่อผ่อนคลาย มันจะมีเสียงเบอๆกร้อดแกร้ดข้างใน คิดว่าแถวๆกระดูก อู้ย..

ผมจะเป็นหมอนนองกระดูกทับเส้นประสาทมั๊ยครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

DiggityDaw aka วัวโหดด
ถ้าหมอนวดจะบอกว่าเส้นติดครับ
เกิดจากอาการนั่งหน้าคอมนานๆ  หมีโหด~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ฮ่วย เป็นแอร์แต่เมาเครื่อง ง่ะ..

โห

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
งั้นจะลองไปนวด

.. คริคริ

ฮั่นแน่  ฮิ้ววว

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หมอแมว.คะ ตาล.กินอิยาแก้เมาเครื่องมันทุกไฟลท์เลย ไฟลท์ละสองเม็ด
(บางทีก็ 3-4 เม็ดถ้าเป็นเครื่องเล็ก)
ลืมถ่ายรูปมา มันเป็นยาเกาหลี เคี้ยวแล้วกลืน
ไม่ง่วง ไม่มีอาการอะไรเลย แต่แก้เมาเครื่องชะงัก เจ๋ง
เดือนนึงบิน 12-14 ขา เท่ากับเดือนนึงกินไปตีซะประมาณ 30 เม็ด
มันจะตกค้างอะไรในร่างกายมั้ยเหรอคะ? อู้ย..
น่าจะเป็นยากลุ่มใหม่ๆ เช่น Meclizine ครับ .... (เคยแต่ได้ยินครับ โรงพยาบาลรัฐบาลเล็กๆไม่มีให้หมอใช้) ฮือๆ~
พวกนี้เวลากินแก้อาการเมารถต้องเคี้ยวก่อน แต่กินแล้วไม่ค่อยง่วง
_http://images.google.co.th/images?q=meclizine&hl=th&um=1&ie=UTF-8&sa=N&tab=wi

หมอแมวครับ
ผมรู้สึกปวดคอครับ
เวลาบิดไปมาเพื่อผ่อนคลาย มันจะมีเสียงเบอๆกร้อดแกร้ดข้างใน คิดว่าแถวๆกระดูก อู้ย..
ผมจะเป็นหมอนนองกระดูกทับเส้นประสาทมั๊ยครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)
ไม่น่าใช่ครับ เพราะอาการกรอบๆที่เป็ฯเสียงออกมาก็คือการเคลื่อนของกระดูกอ่อนและกล้ามเนื้อเท่านั้น
ถ้ากดทับจริงมักจะปวดร้าวไปที่แขนหรือมีอาการอ่อนแรงมากกว่า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ถามค๊า  ยิ้มน่ารัก
หลังจากอาการที่คาดว่าแพ้กุ้งมา
วันนี้ผลเลือดจากการไปตรวจว่าแพ้อาหารอะไรบ้างมา ออกแล้วคะ
ผลคือ ไม่แพ้กุ้งคะ คุณหมอบอกทานกุ้งได้
แต่คาดการณ์ว่า ที่แพ้ครั้งที่แล้วจากการกินกุ้งนั้น น่าจะมาจากสารเคมีต่างๆ ที่อยู่ในกุ้ง จากการล้าง เก็บรักษา etc.
ถามคะว่า สารต่างๆ เหล่านี้ที่อยู่ในกุ้งแล้ว กำจัดหรือทำให้ฤทธิ์มันอ่อนลงได้มั้ยคะ  เช่นการต้ม ทอด จนกุ้งสุก
ฮือๆ~ ส่วนตรงนี้ ถ้าเป็นจากสารเคมีในกุ้ง เช่นกลุ่ม histamine อันเกิดจากการเก็บกุ้งนานเกินไป
ปกติการอุ่นอาหารหรือใช้ความร้อนมักทำลายฤทธิ์ไม่ได้ครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ฮั่นแน่  ฮิ้ววว

นวดครับชาร์ป นวดจริงๆ เกย์ออก

จริงๆนะ
 เกย์แอบ

นกป  อู้ย..

นกป  อู้ย..

หื่น คงโดนกวาดไปหมดแล้วเหละ

คำเดียวที่ไม่อยากได้ยิน "อ้วน"
หน้า: 1 ... 294 295 296 297 298 299 300 [301] 302 303 304 305 306 307 308 ... 440