หน้า: 1 ... 247 248 249 250 251 252 253 [254] 255 256

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ต่อคำ  (อ่าน 573860 ครั้ง)
เพื่อ ความรัก คนเรามักทำได้ทุกอย่าง  แป่ว

เกือบลืมไปเลยว่าเคยแนะนำตัว
อย่างผมเนี่ยแหละ ที่ควรเอาเป็นเยี่ยงอย่าง
อย่างไหนอ่ะครับ ที่ควรเอาอย่าง?
อย่างนั้นนั่นแหละน่า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ชีวิตนี้ ต้องสู้ เพื่อ...

แม่ครับ  กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
น่าร้ากกก ซะไม่มีอ่ะ

แค่คนหนึ่งคนที่ไม่เคยรู้จักการถูกรัก
อะไรที่เรียกว่าความสุขที่แท้จริง  ฮือๆ~

จริงๆ แล้ว ทักษิณไม่ได้ผิด  ง่ะ
ผิดถูกผมจะตัดสินเอง  หมีโหด~

เองนะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
นะโมตัสสะ ภะคะวะโต...

นี่คือลายเซ็นของคุณ   นี่คือคำแนะนำตัวของคุณ <<< ชื่อ ณ และเป็นผู้ชายนะครับ - -"
โตแล้วหรือถึงทำแบบนี้

นี้แล

แลบอราทอรี่

นี่คือลายเซ็นของคุณ   นี่คือคำแนะนำตัวของคุณ <<< ชื่อ ณ และเป็นผู้ชายนะครับ - -"
รี่เบอร์ตรอสะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 ... 247 248 249 250 251 252 253 [254] 255 256