หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้วันอะไรเอ่ย  (อ่าน 14191 ครั้ง)
HBO ครับหมอ
BIO ครับ

เป๋แล้ว ง่ะ
พรุ่งนี้วันอาทิตย์ เราจะไปเขาดินกัน เพราะวันนี้วันเสาร์(8 เมษา)

HBO คร๊าบบ อายุมั่น ขวัญยืน

ไม่เห็นเด็กนรกโผล่มา  เหลือบ

[ว่างให้เช่า]
กดไปหน้าแรกสิลุง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เมื่อวานหลังเปิดเด้กนรก ก็ลองไปload badgerมาเปิดค้างไว้ครึ่งชั่วโมงเพื่อแก้อาการหลอนเด็กนรก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
สุขสันต์วันเกิดค่าคุณหมอแมว  กรี๊ดดดดด
ขอให้เป็นที่รักของหมีตลอดไป ตลอดไป ตลอดไป... หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

^^ Happy มากๆนะคะหมอ ยิ้มน่ารัก

ขอให้คุณหมอมีแฟนสวยๆ ครับ

หมายถึง..มีแฟนใหม่  งั้นเหรอ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
 (อิอิ)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ครับ

และไม่ควรใช้ราชาศัพท์เพื่อมาล้อเล่นอวยพรคนอื่นนะครับ ไม่สมควร
พี่ยังจำได้นะครับ น้องหนิง  ฮิ้ววว

ขอโทษษษษษษค่ะ  ฮือๆ~

(ยังอุส่าห์จำได้  โวย)

<3.
HBD ครับหมอ ขอให้หน้าที่การงานเจริญก้าวหน้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ย้อนหลัง
เย่ เย่

โย่ โย่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เย่เย่ ปิดกระจู๋ดีกว่า ขอบคุณทุกคนมากเลยครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 2 3 4 [5]