หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดหมีเล็กกกกก  (อ่าน 7478 ครั้ง)
วันนี้วันเกิดหมีเล็กแหละ เจอ กระแสวันเกิดของหมอแมวกลบซะฉิบ

สุขสันต์วันเกิด หมีเล็กด้วยนะเจ้าค๊า

เออ หมีเล็ก น้องหมีอร ชื่อ อิ่มนะ เด็กๆ  เกย์แอบ
สุขสันต์วันเกิดค่ะ คริคริ
ตามไปอ่านจู๋หมอแมวเอาเอง
ผมอวยพรไว้ให้แล้ว  กร๊าก

เอ้อ อย่าลืมแก้ชื่อจากหมอแมว เป็นหมีเล็ก ด้วยนะ เดี๋ยวพรส่งไม่ถึง
ตีกลับมาหาตูอีก จังก์เมล์ยิ่งเยอะๆอยู่ ง่ะ
สุขสันต์วันเกิดครับ

(ไอ้เด็กนรกทำงานด่วน)

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส

โชคดี สุขขี สุขขัง สุขกันจัง

สุขกันจริง  กรี๊ดดดดด

หมีโหดดดด

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ยือ หยื่อ มะยือ ยือ ยื้อ

มิมิมีมิว
5555
ฮู้...........
อิอิ

ล้า ล้า ล้าล้าลาลา ล้าล้าลาลา
ล้า ล้า ล้าล้าลาลา
ทวนไปเรื่อยๆ พร้อมนึกภาพเด็กนรก
<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf</a>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 เม.ย. 2006, 22:27 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ขอบคุณมากค่ะ  ฮิ้ววว

เจอกันวันมีตนะคะ  ฮิ้ววว

ฮ่าๆ ฮือๆ
จุ๊บๆ  จ๊วบ เกิดอีกทีต้องมีหมี  คริคริ

Las Noches Rubicundior
เห็นหมอแมวร้องเพลงแล้วคิดถึงหน้าหมอแมว
แล้วก็ร้องเพลงแต่งตัวเป็นเด็กนรก มากๆเลยครับ
โฮกกก ฮุกฮ๊ากฮ๊ก ฮี๊ๆ โฮกฮากก  หมีโหดดดด

โตวันโตคืนนะจ๊ะ หมีเล็ก  จะได้เป็นหมีใหญ่ที่มีคุณภาพเร็วๆ ปลื้ม

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
สุขสันต์วันเกิดคะ มีความสุขมากๆนะจ๊ะ

นานๆ จะเข้ามาที
โตขึ้นอีกปี ขอให้หมีน้อย หายหมี

Today you , Tomorrow me.
เด็กนรกตามหลอกหลอน  (เหงื่อแตกพลั่ก)

โตขึ้นอีกปี ขอให้เป็นหมีที่ดีของชาติ นะจ๊ะ
สุขสันต์วันเกิดน้องหมีเล็ก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: [1] 2 3