หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: FTA  (อ่าน 23677 ครั้ง)
F0nt Trade At เขาดิน

ไม่มีอะไรหรอก แค่อยากรู้ว่าจะมีใครเอาอะไรไปเทรดบ้าง

ตอนนี้ที่จะเอาไป แผ่น DVD sound effect ให้ จารย์ป๋าแผ่นนึง
แผ่นเพลงบรรเลงขลุ่ย ให้ยักษ์แผ่นนึง

มีของเฮียกัมด้วย แต่จำไม่ได้ว่าเฮียเขารีเควสต์อะไรมา  (อิอิ)

S♥NE - Goguma
ของตูจำได้แค่ว่า เอาเสื้อไปโละสต็อก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คลิปฉาวเฮียกัมหน้าสยามพารากอน ครับ
อันที่เห็นนี่ยังไม่ใช่ตัวเต็ม ของจริงเป็นชั่วโมง
ของผมอะไรก็ได้ครับ ยินดีไปรับของฟรี ข้าวฟรี น้ำฟรี ฯลฯ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
รอ Bleach เล่มหนึ่งอยู่ครับ  กรี๊ดดดดด
มังงะสตูเดบิว ให้ยักษ์
sound เท่าที่มีให้บิ๊ก
ประมาณนี้ล่ะมั้ง

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ลุงเลย์ มี sound ไรมั่งครับ ชักสนใจแล้วซิ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ยิ้มน่ารัก ขอบคุณครับ ได้สองแผ่นแล้วตู

ตอบแอล - อยากได้ก็แข่งเดอะแหม็ดสิครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พรุ่งนี้ท่าทางบอร์ดร้าง อุอุ

สงสัยว่าจะสายไปประมาณ เดือนนึงครับ

ไม่มีอะไรไป งาน FTA เลย   ฮือๆ~
คุกกี้ยังไม่ได้ทำเลย   ฮือๆ~ ฮือๆ~
เอา ใจไปดูแลก่อนได้มั้ย  คริคริ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
คุกกี้ทำสี่ชั่วโมงก็เสร็จ เย็นนี้ก็ทำตั้งไว้สิ

แกะเอาจากบ่อเกรอะที่บ้านก็ได้นะนุช

แกะเอาจากบ่อเกรอะที่บ้านก็ได้นะนุช

จะกินนนนม๊ายยยยยยยยย  โวย

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
เรื่อง soun บักบิ๊กมีเยอะกว่าผมอีกครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8