หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: boxsex  (อ่าน 32455 ครั้ง)
เนื่องจากวันมีตติ้ง ได้คุยกับนุ๊กเกอร์กับลุงแฮดทริก เรื่องของรายการถามมาซิจ๊ะ ... โดน

ก็เลยบอกว่า มี boxsex ของปี 2005 อยู่

ใครอยากได้ให้หลังไมค์มา จะ write ให้ 10 แผ่น

( แต่ต้องรอหน่อยเพราะไม่มีตังค์ซื้อแผ่น dvd )

ตอนนี้ที่อยากได้มี 2 คน คือนุ๊กเกอร์ กับ Oui

หลังไมค์ที่อยู่มาด้วยนะ เดี๋ยวส่งไปรษณีย์ไปให้  ลันล้า

นานๆ จะเข้ามาที

เป็นเพลงหรอคะ

แล้วเกี่ยวกับอะไร ดูชื่อซะ  เกย์ออก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เห็นแล้วนึกว่ากล่อง durex

เกรงใจ
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แตน ช้านอาวววววววววววววว

ลืมร้อ อาววววววววววววววว

เอางี้แตนส่งมาให้เราก่อนเดี๋ยวไร้ท์ดีวีดีแจกจ่ายให้เอง

อะมิโน โอเค้

S♥NE - Goguma
เอาด้วยคร๊าบบบบ อยากได้ตั่งแต่ตอนได้ยินคุยกันแล้ว แต่ไม่กล้าขอด้วยคน เหอๆๆๆๆ

เดี๊ยว จมล ไปนะครับ

กาก
ลุงภู ไม่ต้องเกรงใจคะ หนูพูดไปอย่างงั้นเอง   ลันล้า

ไอ้ boxsex เนี้ยเป็นส่วนหนึ่งของ รายการวิทยุ ชื่อ ถามมาซิจ๊ะ ... โดน

ที่ออกรายการในช่วงหลังๆ แต่ต้องยุบรายการไปเพราะพิษการเมืองอะจ๊ะ

ส่วนสมาชิกในถามมาซิจ๊ะ ... โดน ที่ทุกคนรู้จักก็มี พี่เอ็ม สุรศักดิ์ , พี่ป๋อง กพล

น้าโด๋ว , ดร.กะทิ อะคะ  เกย์แอบ

ส่วนของคาดว่าจะได้หลังสงกรานต์นะคะ  ลันล้า

นานๆ จะเข้ามาที

ไว้จะไปดักเอา boxsex ที่หลังตึกชิน 3 นะจ๊ะ

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

งบน้อย
พี่อุ๊ย สะกดไงหว่า  ง่ะ

ได้แล้วเบิร์นให้นุชแผ่นนะ  เกย์แอบ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ

อุ้ยครับ เกย์แอบ

ชื่อตูมันสะกดยากขนาดนั้นเลยเหรอ ฮือๆ~

เบิร์นให้นุชได้เลยไม่มีปัญหา ขอแค่อย่าเอาคุ้กขี้มาแลกก็พอ

ล้อเล่นนะจ๊ะ บ่าย ๆ เอาไว้เคี้ยวแก้ง่วงได้ชะงัดนัก

งบน้อย
อุ้ย คือใครได้ไปมีตป่าว เหมือนจะคุ้นๆ ผู้ชายก็งี้แหละ มักจำไม่ได้  (อิอิ)
รอลุงกัมมาตอบ
นึกว่า DUREX จริงๆนะเนี่ย ..

แต่สรรพคุณออกไปทางยาถ่ายรึเปล่า ..

ง่ะ

น่ารักดีครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อยากได้มั่งน่ะค่ะ

แต่ว่าจะให้เฉยๆก็เกรงใจ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

น่ารักดีครับ

ขอบคุณครับ

งบน้อย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6