หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: 19 นี้ ไปม.บูรพาเน่อ  (อ่าน 9900 ครั้ง)
ใครอยู่แถวๆนั้น รอเลี้ยงข้าวหน่อยนะครับ  ฮือๆ~

พอดีไม่ได้อยู่นั้น ปิงหากินเองไปก่อนนะ  กร๊าก

(อิอิ)

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ญาติพี่ก็ไป (ไปแข่งคอมเหมือนกัน)

เอ่อ แล้วมาบอกทำไม  ง่ะ
ก็บอกคนที่อยู่แถวนั้นให้รอรับเด๊ะ ห้าโอ  ง่ะ

น้องพี่ไอซ์  ง่ะ เก่งเหมือนพี่มั้ยครับ (จะได้ดักทุบก่อน)

ก็บอกคนที่อยู่แถวนั้นให้รอรับเด๊ะ ห้าโอ  ง่ะ

น้องพี่ไอซ์  ง่ะ เก่งเหมือนพี่มั้ยครับ (จะได้ดักทุบก่อน)
เหอๆ จำไม่ได้หรอ ที่ได้ที่ 3 วันก่อนไง ที่แข่งที่ปัตตานี (ที่แข่งกันตอบผิด)

แว้ก ตกรอบอีกแล้วตู  ฮือๆ~

เอ วันที่ 19 นี่วันเลือกตั้ง ส.ว นี่น้อง

Las Noches Rubicundior
ทำไมไม่ตั้งตอนเดือนก่อนล่ะ

19 หน้า  ฮิ้ววว
เดี๋ยวอดร่วมลงชื่อขับไล่ นายกคนต่อไปนะครับ คริคริ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
 ง่ะ จะเอาซักคนได้ไหม

Las Noches Rubicundior

17  ที่บางแสน ม.บูรพา มีสงกรานต์ด้วย

19 ทำธุระเสร็จก็มาพัทยาสิคะ มีสงกรานต์  เกย์ออก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
จ.ชลบุรีนี่มีอะไรขึ้นหน้าขึ้นตาครับ
ผมเด็กเก่าม.บูนะครับ

กาก
จ.ชลบุรีนี่มีอะไรขึ้นหน้าขึ้นตาครับ

มีส้มค่ะ ยิ้มน่ารัก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หน้า: [1] 2 3