หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 25

ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็งครับ ตั้งแต่โพสงานมา...  (อ่าน 79106 ครั้ง)
อยู่ดีๆก็ดันมีคนมาด่าซะงั้น หมีโหดดดด

http://www.kannadesign.com/index.php?option=com_simpleboard&Itemid=30&func=view&id=9780&catid=5&limit=30&limitstart=60

" แย่จัง ไปก๊อปของคนอื่นเค้ามาได้ไงน่ะ

ไม่อายตัวเองบ้างหรอคะ

>> http://www.marketathome.com/fanatic/showquestion.php?qid=83767&see=25"

ไม่ได้ดูเล้ยยยยยเจ้ ง่ะ

เพิ่งเข้าใจว่าที่พันทิปจริงจังกับเรื่องเครดิตของเจ้าของนี่ มันเป็นแบบนี้นี่เอง

เป็นอุทาหรณ์นะครับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ว่าเวลาเอาของใครมาใช้นี่ลงเครดิตให้เค้าด้วย

ไม่งั้นเจ้าของอาจซวยเหมือนผม กร๊าก
ได้แค่นี้แหละ พวกนี้ ..

แต่ก็มองอีกมุมก็ช่างเถอะเนอะ .. คนไม่รู้ย่อมไม่ผิด ..

เอาใจช่วย  เจ๋ง

กำลังเข้าใจความรู้สึกนี้ดีเลยค่ะตอนนี้ ..  ฮือๆ~

เดี๋ยวก็คงรู้เองแหละ ..

ว่าแต่เก่งจิงๆเลยนะเนี่ย  กรี๊ดดดดด .. สวยยย ..

ดูแล้วนึกถึงลาย L'amour ของโนเกีย ..

ฮิ้ววว

หลังๆมานี่ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดเลย

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ฮิ้ววว
โอโหยย
(พูดไม่ออก สุดยอดจริงๆ ง่ะ)
 ง่ะ ง่ะ ง่ะ
คนตามมาด่าเค้าไม่ดูเลยเนอะู

(พูดไม่ออกเหมือนกัน)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
คนมันไม่รู้น่ะ

ฮิ้ววว

อย่าซีเรียสเลยปั๊กๆ

ดูการวางฟอนต์ ก็รู้แล้วว่าใครก๊อปใคร
(โคตรจะเข้ากับงานเลย  ง่ะ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 เม.ย. 2006, 09:22 น. โดย ภูกระดึง » บันทึกการเข้า

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เข้าไปดูที่พี่โซดาซาฟิเร่โพสในนั้นแล้วแฮะ
 เจ๋ง

ไอ้คนโพสต์นี่ท่าทางจะขาดสติอย่างหนัก
ไอ้กระทู้นั้นเพิ่งโพสต์เมื่อวาน ของเจ้าต้องโพสต์เมื่อปีที่แล้ว

โอ๋ๆ นิ่งซะนะ อย่าเสียใจไป  (อิอิ)

Today you , Tomorrow me.
 ง่ะ ง่ะ ง่ะ

ไร้เหตุผลสิ้นดีพวกชอบเห็นคนอื่นสำเร็จไม่ได้
ปัญญาอ่อนจริงๆ  ง่ะ
คนตามมาด่าในคันนะคงหน้าแตกยับเยินแล้วแหละ  ฮิ้ววว

(ไม่มีการตามขอโทษเลยเหรอคะ  งง)

เซ็งแทนครับ เก็บอารมณ์เก่งจัง ถ้าเป็นผมคงด่ากว่านี้อีก

เซ็งแทนครับ เก็บอารมณ์เก่งจัง ถ้าเป็นผมคงด่ากว่านี้อีก
กร๊าก เห็นด้วยๆ

แอบเคืองแทน  ฮี่...

ไปตอบมาแล้วทั้งคู่ครับ
เรื่องนี้เราถือว่าเป็นเรื่องร้ายแรงนะ อยู่ดีๆก็โดนด่า
แล้วคิดว่าพี่ปั๊กเป็นพวกทำงานเล่นๆโพสตามเน็ตงั้นเหรอ คิดว่าเพี่ต้องว่างยังงั้นเลยเหรอนี่ โอ้ว  ฮี่ๆ

เรื่องแบบนี้ช่วยกันแสดงออกหน่อยครับ

I ROCK , THEREFORE I AM
โอ๋ๆๆๆ
ไม่มีใครเออมงานพี่หรอกคับ~
กลับมาเถ๊อะ น้องๆให้อภัยพี่หมดแล้ว ฮี่ๆ

ถ้าเป็นกิ๊พเจอด่าแบบขาดสติแน่ๆค่ะ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 25